Hestamannafélagið Þjálfi

Færslur: 2019 Ágúst

11.08.2019 22:06

Stórmót Þjálfa 2019 Úrslit

A úrslit
Sæti Knapi Hross Litur Aðildarfélag knapa Einkunn
1 Valgerður Sigurbergsdóttir Segull frá Akureyri Brúnn/dökk/sv.einlitt Léttir 8,50
2 Eva María Aradóttir Aþena frá Sandá Rauður/milli-einlitt Léttir 8,28
3 Ingunn Birna Árnadóttir Demantur frá Hraukbæ Rauður/milli-skjótt Léttir 8,09
4 Sigurjóna Kristjánsdóttir Órion frá Hellulandi Móálóttur,mósóttur/milli-einlitt Þjálfi 7,93
Unglingaflokkur
Gæðingaflokkur 1
Forkeppni
Sæti Knapi Hross Litur Aðildarfélag knapa Einkunn
1 Katrín Von Gunnarsdóttir Kátína frá Steinnesi Brúnn/milli-skjótt Þjálfi 8,39
2 Margrét Ásta Hreinsdóttir Hrólfur frá Fornhaga II Rauður/dökk/dr.stjörnótt Léttir 8,38
3 Margrét Ósk Friðriksdóttir Flinkur frá Íbishóli Brúnn/milli-skjótt Þjálfi 8,33
4 Margrét Ásta Hreinsdóttir Blesa frá Húnsstöðum Rauður/milli-blesótt Léttir 8,30
5 Margrét Ósk Friðriksdóttir Glói frá Dallandi Rauður/milli-stjörnótt Þjálfi 8,24
6 Kristín Hrund Vatnsdal Húmi frá Torfunesi Brúnn/milli-stjörnótt Þjálfi 7,98
7 Kristín Hrund Vatnsdal Harpa frá Akureyri Þjálfi 7,87
8 Kristín Hrund Vatnsdal Perla frá Jaðri Brúnn/milli-einlitt Þjálfi 7,77
A úrslit
Sæti Knapi Hross Litur Aðildarfélag knapa Einkunn
1 Katrín Von Gunnarsdóttir Kátína frá Steinnesi Brúnn/milli-skjótt Þjálfi 8,40
2 Margrét Ásta Hreinsdóttir Hrólfur frá Fornhaga II Rauður/dökk/dr.stjörnótt Léttir 8,25
3 Margrét Ósk Friðriksdóttir Flinkur frá Íbishóli Brúnn/milli-skjótt Þjálfi 8,19
4 Kristín Hrund Vatnsdal Húmi frá Torfunesi Brúnn/milli-stjörnótt Þjálfi 8,03
Barnaflokkur
Gæðingaflokkur 1
Forkeppni
Sæti Knapi Hross Litur Aðildarfélag knapa Einkunn
1 Sandra Björk Hreinsdóttir Sylgja frá Syðri-Reykjum Brúnn/milli-einlitthringeygt eða glaseygt Léttir 8,28
2 Elísabet Þráinsdóttir Tvistur frá Miðgrund Rauður/milli-tvístjörnótt Þjálfi 8,24
3 Hildur Helga Kolbeinsd. Bergen Fálki frá Hamrahóli Brúnn/dökk/sv.skjóttvagl í auga Þjálfi 8,20
4 Sigtryggur Karl Jónsson Þrenna frá Ytra-Dalsgerði Bleikur/álótturstjarna,nös eða tvístj. auk leista eða sokka Þjálfi 8,00
5 Katrín Sif Bjarnadóttir Draupnir frá Marbæli Bleikur/álóttureinlitt Snæfaxi 7,95
6 Elísabet Þráinsdóttir Gullsól frá Torfunesi Brúnn/milli-stjörnótt Þjálfi 7,91
7 Ninna Kolbrún Logadóttir Nökkvi frá Sigríðarstöðum Grár/rauðureinlitt Þjálfi 7,62
A úrslit
Sæti Knapi Hross Litur Aðildarfélag knapa Einkunn
1 Hildur Helga Kolbeinsd. Bergen Fálki frá Hamrahóli Brúnn/dökk/sv.skjóttvagl í auga Þjálfi 8,21
2 Elísabet Þráinsdóttir Tvistur frá Miðgrund Rauður/milli-tvístjörnótt Þjálfi 8,12
3 Sandra Björk Hreinsdóttir Sylgja frá Syðri-Reykjum Brúnn/milli-einlitthringeygt eða glaseygt Léttir 8,11
4 Katrín Sif Bjarnadóttir Draupnir frá Marbæli Bleikur/álóttureinlitt Snæfaxi 7,83
5 Sigtryggur Karl Jónsson Þrenna frá Ytra-Dalsgerði Bleikur/álótturstjarna,nös eða tvístj. auk leista eða sokka Þjálfi 7,83
6 Ninna Kolbrún Logadóttir Nökkvi frá Sigríðarstöðum Grár/rauðureinlitt Þjálfi 7,32
Tölt T7
Opinn flokkur
Forkeppni
Sæti Knapi Hross Litur Aðildarfélag knapa Einkunn
1 Margrét Ósk Friðriksdóttir Flinkur frá Íbishóli Brúnn/milli-skjótt Þjálfi 6,03
2-3 Katrín Von Gunnarsdóttir Eðall frá Miðsitju Jarpur/korg-einlitt Þjálfi 5,37
2-3 Sabine Ludschoweit Stjarni frá Hjarðarbóli Rauður/dökk/dr.stjörnóttvindhært (grásprengt) í fax eða tagl Þjálfi 5,37
4 Margrét Ósk Friðriksdóttir Glói frá Dallandi Rauður/milli-stjörnótt Þjálfi 5,27
5 Svenja Martens Þruma frá Hraunkoti Brúnn/gló-einlitt Þjálfi 4,97
6-7 Margrét Ásta Hreinsdóttir Blesa frá Húnsstöðum Rauður/milli-blesótt Léttir 4,93
6-7 Sigurjóna Kristjánsdóttir Órion frá Hellulandi Móálóttur,mósóttur/milli-einlitt Þjálfi 4,93
8 Svana Karlsdóttir Spuni frá Akureyri Móálóttur,mósóttur/milli-blesótt Léttir 4,87
9 Steinunn Halldórsdóttir Málmur frá Gunnarsstöðum Bleikur/álóttureinlitt Snæfaxi 4,77
10 Örvar Már Jónsson Greifi frá Egilsstaðabæ Leirljós/Hvítur/Hvítingieinlitthringeygt eða glaseygt Freyfaxi 4,33
11 Sandra Björk Hreinsdóttir Sylgja frá Syðri-Reykjum Brúnn/milli-einlitthringeygt eða glaseygt Léttir 4,10
12 Margrét Ásta Hreinsdóttir Hrólfur frá Fornhaga II Rauður/dökk/dr.stjörnótt Léttir 3,97
B úrslit
Sæti Knapi Hross Litur Aðildarfélag knapa Einkunn
5 Margrét Ásta Hreinsdóttir Blesa frá Húnsstöðum Rauður/milli-blesótt Léttir 5,67
6 Sigurjóna Kristjánsdóttir Órion frá Hellulandi Móálóttur,mósóttur/milli-einlitt Þjálfi 5,25
7 Svana Karlsdóttir Spuni frá Akureyri Móálóttur,mósóttur/milli-blesótt Léttir 5,08
8 Steinunn Halldórsdóttir Málmur frá Gunnarsstöðum Bleikur/álóttureinlitt Snæfaxi 5,00
9 Örvar Már Jónsson Greifi frá Egilsstaðabæ Leirljós/Hvítur/Hvítingieinlitthringeygt eða glaseygt Freyfaxi 4,42
A úrslit
Sæti Knapi Hross Litur Aðildarfélag knapa Einkunn
1 Margrét Ósk Friðriksdóttir Flinkur frá Íbishóli Brúnn/milli-skjótt Þjálfi 6,33
2 Sabine Ludschoweit Stjarni frá Hjarðarbóli Rauður/dökk/dr.stjörnóttvindhært (grásprengt) í fax eða tagl Þjálfi 5,75
3 Katrín Von Gunnarsdóttir Eðall frá Miðsitju Jarpur/korg-einlitt Þjálfi 5,58
4 Margrét Ásta Hreinsdóttir Blesa frá Húnsstöðum Rauður/milli-blesótt Léttir 5,50
5 Svenja Martens Þruma frá Hraunkoti Brúnn/gló-einlitt Þjálfi 5,08
Tölt T3
Opinn flokkur
Forkeppni
Sæti Knapi Hross Litur Aðildarfélag knapa Einkunn
1 Valgerður Sigurbergsdóttir Krummi frá Egilsá Brúnn/milli-einlitt Léttir 6,33
2 Sara Arnbro Sleipnir frá Ósi Grár/rauðurstjörnótt Funi 6,30
3 Magnús Bragi Magnússon Drottning frá Íbishóli Rauður/dökk/dr.einlitt Skagfirðingur 6,27
4 Magnús Bragi Magnússon Sigur Ósk frá Íbishóli Jarpur/milli-einlitt Skagfirðingur 6,10
5 Ágúst M Ágústsson Engill frá Sauðanesi Brúnn/milli-skjótt Snæfaxi 5,80
6 Eva María Aradóttir Aþena frá Sandá Rauður/milli-einlitt Léttir 5,63
7 Höskuldur Jónsson Hugi frá Sámsstöðum Grár/brúnneinlitt Léttir 5,50
8 Malin Maria Ingvarsson Kalinka frá Hlíðarenda Brúnn/milli-einlitt Léttir 5,40
9 Sara Arnbro Mósi frá Uppsölum Móálóttur,mósóttur/milli-einlitt Funi 5,27
10-11 Steingrímur Magnússon Blesi frá Skjólgarði Rauður/bleik-blesótt Funi 5,23
10-11 Kristján H. Sigtryggsson Sleipnir frá Hellulandi Grár/rauðureinlitt Þjálfi 5,23
12 Tryggvi Höskuldsson Bjarmi frá Akureyri Rauður/milli-einlitt Þjálfi 5,17
13 Atli Sigfússon Hylling frá Akureyri Brúnn/milli-einlitt Léttir 5,10
14 Ingunn Birna Árnadóttir Bragi frá Björgum Rauður/milli-einlitt Léttir 5,03
15 Steingrímur Magnússon Hetja frá Skjólgarði Grár/óþekktureinlitt Funi 4,63
B úrslit
Sæti Knapi Hross Litur Aðildarfélag knapa Einkunn
5 Höskuldur Jónsson Hugi frá Sámsstöðum Grár/brúnneinlitt Léttir 6,06
6 Eva María Aradóttir Aþena frá Sandá Rauður/milli-einlitt Léttir 5,89
7 Kristján H. Sigtryggsson Sleipnir frá Hellulandi Grár/rauðureinlitt Þjálfi 5,67
8 Malin Maria Ingvarsson Kalinka frá Hlíðarenda Brúnn/milli-einlitt Léttir 5,33
9 Steingrímur Magnússon Blesi frá Skjólgarði Rauður/bleik-blesótt Funi 5,28
10 Sara Arnbro Mósi frá Uppsölum Móálóttur,mósóttur/milli-einlitt Funi 1,83
A úrslit
Sæti Knapi Hross Litur Aðildarfélag knapa Einkunn
1 Valgerður Sigurbergsdóttir Krummi frá Egilsá Brúnn/milli-einlitt Léttir 6,56
2 Sara Arnbro Sleipnir frá Ósi Grár/rauðurstjörnótt Funi 6,39
3 Magnús Bragi Magnússon Drottning frá Íbishóli Rauður/dökk/dr.einlitt Skagfirðingur 6,39
4 Ágúst M Ágústsson Engill frá Sauðanesi Brúnn/milli-skjótt Snæfaxi 6,28
5 Höskuldur Jónsson Hugi frá Sámsstöðum Grár/brúnneinlitt Léttir 6,06

11.08.2019 22:05

Stórmót Þjlálfa 2019 Félagsbikarar og Farand bikarar

A - flokkur Blesa frá Efri-Rauðalæk Erlingur Ingvarsson
B - Flokkur Sleipnir frá Hellulandi Kristján H. Sigtryggsson
Ungmennaflokkur Sigurjóna Kristjánsdóttir Órion frá Hellulandi
Unglingaflokkur Katrín Von Gunnarsdóttir Kátína frá Steinnesi
Barnaflokkur Hildur Helga Kolbeinsd. Bergen Fálki frá Hamrahóli
Tölt Kristján H. Sigtryggsson Sleipnir frá Hellulandi
Öldungaflokksbikar Tryggvi Höskuldsson Bjarmi frá Akureyri
Knapabikar Þjálfa Kristján H. Sigtryggsson
Hæsta einkunn mótsins Valgerður Sigurbergsdóttir Segull frá Akureyri
Glæsilegasti Hestur mótsins Valgerður Sigurbergsdóttir Segull frá Akureyri

09.08.2019 22:21

Stórmót Þjálfa 2019. Ráslistar

Nr. Holl Hönd Knapi Félag knapa Hestur
A flokkur Gæðingaflokkur 1
1 1 H Jens Einarsson Freyfaxi Braut frá Víðivöllum fremri
2 1 H Erlingur Ingvarsson Þjálfi Ísfold frá Stóru-Laugum
3 2 V Svenja Martens Þjálfi Þruma frá Hraunkoti
4 2 V Atli Sigfússon Léttir Hylling frá Akureyri
5 2 V Magnús Bragi Magnússon Skagfirðingur Alsæla frá Ásgeirsbrekku
6 3 V Kristján H. Sigtryggsson Þjálfi Esja frá Hellulandi
7 3 V Gestur Júlíusson Léttir Ullur frá Torfunesi
8 3 V Höskuldur Jónsson Léttir Aríel frá Bræðraá
9 4 V Erlingur Ingvarsson Þjálfi Eivör frá Hlíðarenda
10 4 V Hreinn Haukur Pálsson Léttir Tvistur frá Garðshorni
11 5 V Magnús Bragi Magnússon Skagfirðingur Hagur frá Skefilsstöðum
12 5 V Belinda Ottósdóttir Léttir Skutla frá Akranesi
13 6 V Erlingur Ingvarsson Þjálfi Blesa frá Efri-Rauðalæk
14 6 V Höskuldur Jónsson Léttir Sif frá Sámsstöðum
B flokkur Gæðingaflokkur 1
1 1 V Magnús Bragi Magnússon Skagfirðingur Sátt frá Kúskerpi
2 1 V Höskuldur Jónsson Léttir Huldar frá Sámsstöðum
3 1 V Tryggvi Höskuldsson Þjálfi Bjarmi frá Akureyri
4 2 H Katrín Von Gunnarsdóttir Þjálfi Eðall frá Miðsitju
5 3 V Atli Sigfússon Léttir Snilld frá Akureyri
6 3 V Katharina Winter Snæfaxi Brenna frá Gunnarsstöðum
7 3 V Guðrún Alexandra Tryggvadóttir Freyfaxi Klukka frá Varmalæk
8 4 V Höskuldur Jónsson Léttir Hugi frá Sámsstöðum
9 4 V Steingrímur Magnússon Funi Hetja frá Skjólgarði
10 4 V Magnús Bragi Magnússon Skagfirðingur Óskadís frá Kjarnholtum I
11 5 V Reynir Jónsson Freyfaxi Spök frá Gunnarsstöðum
12 5 V Örvar Már Jónsson Freyfaxi Greifi frá Egilsstaðabæ
13 5 V Malin Maria Ingvarsson Léttir Kalinka frá Hlíðarenda
14 6 V Sara Arnbro Funi Sleipnir frá Ósi
15 7 V Þórhallur Þorvaldsson Funi Arður frá Ysta-Gerði
16 7 V Steingrímur Magnússon Funi Blesi frá Skjólgarði
17 7 V Magnús Bragi Magnússon Skagfirðingur Drottning frá Íbishóli
18 8 V Jens Einarsson Freyfaxi Dikta frá Sveinatungu
19 8 V Kristján H. Sigtryggsson Þjálfi Sleipnir frá Hellulandi
20 8 V Atli Sigfússon Léttir Fengur frá Súluholti
B flokkur ungmenna Gæðingaflokkur 1
1 1 V Valgerður Sigurbergsdóttir Léttir Segull frá Akureyri
2 1 V Ingunn Birna Árnadóttir Léttir Demantur frá Hraukbæ
3 2 V Sigurjóna Kristjánsdóttir Þjálfi Órion frá Hellulandi
4 2 V Eva María Aradóttir Léttir Aþena frá Sandá
Unglingaflokkur Gæðingaflokkur 1
1 1 V Margrét Ásta Hreinsdóttir Léttir Blesa frá Húnsstöðum
2 1 V Kristín Hrund Vatnsdal Þjálfi Harpa frá Akureyri
3 1 V Margrét Ósk Friðriksdóttir Þjálfi Glói frá Dallandi
4 2 V Kristín Hrund Vatnsdal Þjálfi Perla frá Jaðri
5 2 V Katrín Von Gunnarsdóttir Þjálfi Kátína frá Steinnesi
6 3 V Margrét Ósk Friðriksdóttir Þjálfi Flinkur frá Íbishóli
7 3 V Kristín Hrund Vatnsdal Þjálfi Húmi frá Torfunesi
8 3 V Margrét Ásta Hreinsdóttir Léttir Hrólfur frá Fornhaga II
Barnaflokkur Gæðingaflokkur 1
1 1 V Hildur Helga Kolbeinsd. Bergen Þjálfi Fálki frá Hamrahóli
2 1 V Elísabet Þráinsdóttir Þjálfi Tvistur frá Miðgrund
3 1 V Sandra Björk Hreinsdóttir Léttir Sylgja frá Syðri-Reykjum
4 2 V Katrín Sif Bjarnadóttir Snæfaxi Draupnir frá Marbæli
5 2 V Ninna Kolbrún Logadóttir Þjálfi Nökkvi frá Sigríðarstöðum
6 3 V Elísabet Þráinsdóttir Þjálfi Gullsól frá Torfunesi
7 3 V Sigtryggur Karl Jónsson Þjálfi Þrenna frá Ytra-Dalsgerði
Flugskeið 100m P2 Opinn flokkur
1 1 V Svavar Örn Hreiðarsson Hringur Bandvöttur frá Miklabæ
2 2 V Magnús Bragi Magnússon Skagfirðingur Hagur frá Skefilsstöðum
3 3 V Höskuldur Jónsson Léttir Sigur frá Sámsstöðum
4 4 V Katrín Von Gunnarsdóttir Þjálfi Glóð frá Hvítárholti
5 5 V Belinda Ottósdóttir Léttir Skutla frá Akranesi
6 6 V Jens Einarsson Freyfaxi Braut frá Víðivöllum fremri
7 8 V Hreinn Haukur Pálsson Léttir Tvistur frá Garðshorni
8 9 V Svavar Örn Hreiðarsson Hringur Skreppa frá Hólshúsum
Tölt T3 Opinn flokkur
1 1 H Atli Sigfússon Léttir Hylling frá Akureyri
2 1 H Höskuldur Jónsson Léttir Hugi frá Sámsstöðum
3 1 H Steingrímur Magnússon Funi Blesi frá Skjólgarði
4 2 V Valgerður Sigurbergsdóttir Léttir Krummi frá Egilsá
5 2 V Magnús Bragi Magnússon Skagfirðingur Drottning frá Íbishóli
6 2 V Sara Arnbro Funi Sleipnir frá Ósi
7 3 V Jens Einarsson Freyfaxi Dikta frá Sveinatungu
8 3 V Ingunn Birna Árnadóttir Léttir Bragi frá Björgum
9 3 V Ágúst M Ágústsson Snæfaxi Engill frá Sauðanesi
10 4 V Kristján H. Sigtryggsson Þjálfi Esja frá Hellulandi
11 4 V Malin Maria Ingvarsson Léttir Kalinka frá Hlíðarenda
12 4 V Tryggvi Höskuldsson Þjálfi Bjarmi frá Akureyri
13 5 H Magnús Bragi Magnússon Skagfirðingur Sigur Ósk frá Íbishóli
14 5 H Eva María Aradóttir Léttir Aþena frá Sandá
15 6 V Steingrímur Magnússon Funi Hetja frá Skjólgarði
16 6 V Sara Arnbro Funi Mósi frá Uppsölum
Tölt T7 Opinn flokkur
1 1 V Margrét Ásta Hreinsdóttir Léttir Hrólfur frá Fornhaga II
2 1 V Svana Karlsdóttir Léttir Spuni frá Akureyri
3 1 V Margrét Ósk Friðriksdóttir Þjálfi Glói frá Dallandi
4 2 V Örvar Már Jónsson Freyfaxi Greifi frá Egilsstaðabæ
5 2 V Ríkey Nótt Tryggvadóttir Freyfaxi Tvistur frá Árgerði
6 2 V Ingunn Birna Árnadóttir Léttir Gullbrá frá Vatnsleysu
7 3 H Sandra Björk Hreinsdóttir Léttir Sylgja frá Syðri-Reykjum
8 3 H Katrín Von Gunnarsdóttir Þjálfi Eðall frá Miðsitju
9 4 V Björn Ólafur Úlfsson Freyfaxi Þoka frá Akureyri
10 4 V Sigurjóna Kristjánsdóttir Þjálfi Órion frá Hellulandi
11 4 V Steinunn Halldórsdóttir Snæfaxi Málmur frá Gunnarsstöðum
12 5 V Svenja Martens Þjálfi Þruma frá Hraunkoti
13 5 V Sabine Ludschoweit Þjálfi Stjarni frá Hjarðarbóli
14 6 V Margrét Ásta Hreinsdóttir Léttir Blesa frá Húnsstöðum
15 6 V Margrét Ósk Friðriksdóttir Þjálfi Flinkur frá Íbishóli
  • 1
Flettingar í dag: 422
Gestir í dag: 27
Flettingar í gær: 132
Gestir í gær: 31
Samtals flettingar: 495883
Samtals gestir: 85215
Tölur uppfærðar: 18.8.2019 21:06:23
clockhere

Hestamannafélagið Þjálfi

Staðsetning:

S-þingeyjarsýsla

Tenglar