Hestamannafélagið Þjálfi

Færslur: 2019 Mars

11.03.2019 17:30

Tímar Skeið Mývatn Open 2019

  Knapi Hestur Tími
1 sprettur Svavar Hreiðarsson Skreppa frá Hólshúsum 0
Baldur Garðarsson Þrumufleygur frá Höskuldsstöðum 11,62
Auður Karen Auðbjörnsdóttir Hróðný frá Syðri-Reykjum 12,12
Hreinn Haukur Pálsson Tvistur frá Garðshorni 10,6
Jóhann B. Magnússon Fröken frá Bessastöðum 0
Belinda Ottósdóttir Skutla frá Akranesi 10,27
Stefán Birgir Stefánsson Sigurdís frá Árgerði 8,67
Magnús Bragi Magnússon Hagur 9,55
Halldór Olgeirsson Konsert frá Bjarnastöðum 0
Gestur Freyr Stefánsson Varmi frá Höskuldsstöðum 9,57
Ólafur Guðmundsson Taktur frá Fremri-Fitjum 10,91
Ragnar Stefánsson Hind frá Efri Mýrum 9,68
Höskuldur Jónsson Sigur frá Sámsstöðum 0
Gestur Júlíusson Stjarni frá Laugavöllum  10,6
Svavar Hreiðarsson Bandvöttur frá Miklabæ 0
2 sprettur Svavar Hreiðarsson Skreppa frá Hólshúsum 0
Baldur Garðarsson Þrumufleygur frá Höskuldsstöðum 0
Auður Karen Auðbjörnsdóttir Hróðný frá Syðri-Reykjum 0
Hreinn Haukur Pálsson Tvistur frá Garðshorni 9,86
Jóhann B. Magnússon Fröken frá Bessastöðum 8,63
Belinda Ottósdóttir Skutla frá Akranesi 10,61
Stefán Birgir Stefánsson Sigurdís frá Árgerði 0
Magnús Bragi Magnússon Hagur 9,46
Halldór Olgeirsson Konsert frá Bjarnastöðum 10,46
Gestur Freyr Stefánsson Varmi frá Höskuldsstöðum 9,47
Ólafur Guðmundsson Taktur frá Fremri-Fitjum 11,2
Ragnar Stefánsson Hind frá Efri Mýrum 9,46
Höskuldur Jónsson Sigur frá Sámsstöðum 8,84
Gestur Júlíusson Stjarni frá Laugavöllum  0
Svavar Hreiðarsson Bandvöttur frá Miklabæ 0
Jóhann B. Magnússon Fröken frá Bessastöðum 8,63
Stefán Birgir Stefánsson Sigurdís frá Árgerði 8,67
Bestu Tímar Höskuldur Jónsson Sigur frá Sámsstöðum 8,84
Magnús Bragi Magnússon Hagur 9,46
Ragnar Stefánsson Hind frá Efri Mýrum 9,46
Gestur Freyr Stefánsson Varmi frá Höskuldsstöðum 9,47
Magnús Bragi Magnússon Hagur 9,55
Gestur Freyr Stefánsson Varmi frá Höskuldsstöðum 9,57
Ragnar Stefánsson Hind frá Efri Mýrum 9,68
Hreinn Haukur Pálsson Tvistur frá Garðshorni 9,86
Belinda Ottósdóttir Skutla frá Akranesi 10,27
Halldór Olgeirsson Konsert frá Bjarnastöðum 10,46
Hreinn Haukur Pálsson Tvistur frá Garðshorni 10,6
Gestur Júlíusson Stjarni frá Laugavöllum  10,6
Belinda Ottósdóttir Skutla frá Akranesi 10,61
Ólafur Guðmundsson Taktur frá Fremri-Fitjum 10,91
Ólafur Guðmundsson Taktur frá Fremri-Fitjum 11,2
Baldur Garðarsson Þrumufleygur frá Höskuldsstöðum 11,62
Auður Karen Auðbjörnsdóttir Hróðný frá Syðri-Reykjum 12,12

11.03.2019 17:29

Einkunnir B-flokkur Mývatn Open 2019

B-Flokkur Forkeppni
Knapi Hestur Styrkleika-flokkur Hægt tölt Greitt töll Brokk Vilji*2 Fegurð í reið *2 Einkunn
María Marta Bjarkadóttir Marri frá Hauganesi 2 8,3 8,4 8,3 8,3 8,2 8,29
Tryggvi Höskuldsson Björt frá Akureyri 2 8,1 8,3 8,1 8,3 8,2 8,21
Friðrik Jakobsson Glói frá Dallandi 2 8,1 8,3 8,2 8,2 8,2 8,20
Katrín Von Gunnarsdóttir Eðall frá Miðsitju 2 8,2 8 8,1 8,2 8,2 8,16
Iðunn Bjarnadóttir Hnöttur frá Valþjófsstað 2 8 8,2 8,1 8,2 8,2 8,16
Anna Kristín Auðbjörnsdóttir Snörp frá Hólakoti 2 8 8,2 8,3 8,1 8,2 8,16
Ævar Hreinsson Kuldi frá Fellshlíð 2 8,2 8,2 8 8,2 8,1 8,14
Smári Gunnarsson Snilld frá Akureyri 2 8,2 8,1 7,9 8 8,2 8,09
Malin Ingvarsson Kalinka frá Hlíðarenda 2 8,2 7,7 8,2 8 8,2 8,07
Hulda Siggerður Þórisdóttir Demantur frá Hraukbæ 2 8 8,1 8 8,2 8 8,07
Steingrímur Magnússon Blesi frá Skjólgarði 2 8 8 8 8 8 8,00
Auður Karen Auðbjörnsdóttir Eldar frá Efra-Holti 2 8 8,1 7,4 8,2 8 7,99
Margrét Ásta Hreinsdóttir Bragi frá Björgum 2 7,7 8 8,1 8 7,9 7,94
Ingunn Birna Árnadóttir Stormur frá Akureyri 2 7,6 7,8 8,1 8 8 7,93
Inga Þórey Ingólfsdóttir Ósk frá Butru 2 7,7 7,7 8 7,8 7,8 7,80
Maximiliane Weber Dana frá Litla-Garði 2 7,7 7,8 7,8 7,8 7,8 7,79
Katrín Von Gunnarsdóttir Kátína frá Steinnesi 2 7,9 7 8,5 7,8 7,7 7,77
Birta Rós Arnarsdóttir Kvik frá Torfunesi 2 7,4 7,7 8 7,8 7,8 7,76
María Björk Jónsdóttir Safír frá Skúfslæk 2 8 7,4 8,1 7,7 7,7 7,76
Steingrímur Magnússon Hetja frá Skjólgarði 2 7,6 7,6 7,7 7,6 7,6 7,61
Aldís Arna Óttarsdóttir Þrándur frá Sauðárkróki 2 8 6,5 5 7,4 7,4 7,01
Knapi Hestur Styrkleika-flokkur Hægt tölt Greitt töll Brokk Vilji*2 Fegurð í reið *2 Einkunn
Skapti Steinbjörnsson Oddi frá Hafsteinsstöðum 1 8,6 8,8 8,9 8,8 8,7 8,76
Guðmundur Karl Tryggvason Rún frá Reynisstað 1 8,4 8,6 8,6 8,6 8,6 8,57
Magnús Bragi Magnússon Sögn frá Sunnuhvoli 1 8,5 8,5 8,4 8,5 8,6 8,51
Magnús Bragi Magnússon Hrynjandi frá Skelfilsstöðum 1 8,5 8,4 8,5 8,4 8,5 8,46
Jóhann B. Magnússon Frelsun frá Bessastöðum 1 8,3 8,4 8,4 8,4 8,4 8,39
Erlingur Ingvarsson Forkur frá Akureyri 1 8,4 8,2 8,2 8,3 8,3 8,29
Magnús Bragi Magnússon Sigurvon frá Íbishóli 1 8,1 8,2 8,1 8,3 8,2 8,20
Stefán Birgir Stefánsson Kolbakur frá Litla-Garði 1 8,3 8,1 8,1 8,2 8,2 8,19
Skapti Steinbjörnsson Smásjá frá Hafsteinsstöðum 1 8,1 8,2 8 8,2 8,2 8,16
Valgerður Sigurbergsdóttir Sæla frá Akureyri 1 8,1 8 8,3 8 8,1 8,09
Helgi Árnason Loki frá Aflögu 1 7,8 8,2 8 8,2 8,1 8,09
Gestur Freyr Stefánsson Strákur frá Blönduósi 1 8 8,2 7,9 8 8 8,01
Elisabeth Jansen Gandur frá Íbishóli 1 8 8 8 8 8 8,00
Guðjón Gunnarsson Smiður frá Ólafshaga  1 7,8 8,1 8 8,1 7,9 7,99
Camilla Höj Lakkrís frá Eyvindarmúla 1 7,9 7,7 7,7 7,8 7,8 7,79
Elin Petronella Hannula Súla frá Butru 1 7,7 7,7 7,7 7,8 7,8 7,76
Einar Atli Helgason Kalmann frá Miðási 1 7,8 7,5 7 7,4 7,4 7,41
B-Flokkur Úrslit
Knapi Hestur Styrkleika-flokkur Hægt tölt Greitt töll Brokk Vilji*2 Fegurð í reið *2 Einkunn
María Marta Bjarkadóttir Marri frá Hauganesi 2 8,3 8,4 8,4 8,3 8,4 8,36
Friðrik Jakobsson Glói frá Dallandi 2 8,2 8,4 8,3 8,3 8,3 8,30
Anna Kristín Auðbjörnsdóttir Snörp frá Hólakoti 2 8,1 8,4 8,3 8,3 8,3 8,29
Tryggvi Höskuldsson Björt frá Akureyri 2 8,2 8,4 8,2 8,2 8,3 8,26
Iðunn Bjarnadóttir Hnöttur frá Valþjófsstað 2 8,2 8,2 8,2 8,2 8,2 8,20
Katrín Von Gunnarsdóttir Eðall frá Miðsitju 2 8,2 8,1 8,1 8,1 8,1 8,11
Knapi Hestur Styrkleika-flokkur Hægt tölt Greitt töll Brokk Vilji*2 Fegurð í reið *2 Einkunn
Skapti Steinbjörnsson Oddi frá Hafsteinsstöðum 1 8,6 8,9 8,8 8,8 8,8 8,79
Guðmundur Karl Tryggvason Rún frá Reynisstað 1 8,6 8,6 8,6 8,6 8,7 8,63
Jóhann B. Magnússon Frelsun frá Bessastöðum 1 8,5 8,4 8,5 8,5 8,5 8,49
Erlingur Ingvarsson Hrynjandi frá Skelfilsstöðum 1 8,4 8,5 8,4 8,5 8,5 8,47
Magnús Bragi Magnússon Sögn frá Sunnuhvoli 1 8,5 8,4 8,3 8,4 8,3 8,37
    1           0

11.03.2019 17:27

Einkunnir A-flokkur Mývatn Open 2019

A-Flokkur Forkeppni
Knapi Hestur Tölt *2 Brokk Skeið *2 Vilji *2 Fegurð í reið *2 Einkunn
Guðmundur Karl Tryggvason List frá Syðri-Reykjum 8,5 8,4 8,4 8,4 8,6 8,47
Erlingur Ingvarsson Eivör frá Hlíðarenda 8,5 8,3 8,4 8,4 8,5 8,43
Jóhann B. Magnússon Atgeir frá Bessastöðum 8,3 8,4 8,5 8,5 8,4 8,42
Skapti Steinbjörnsson Hrafnista frá Hafsteinsstöðum 8,6 8,3 8 8,5 8,4 8,37
Stefán Birgir Stefánsson Tangó frá Litla-Garði 8,4 7,8 8,5 8,4 8,4 8,36
Atli Sigfússon Seðill frá Brakanda 8,5 8,2 8,2 8,4 8,4 8,36
Magnús Bragi Magnússon Hagur 8,3 8,2 8,3 8,3 8,3 8,29
Erlingur Ingvarsson Ísfold frá Stóru Laugum 8,3 8,2 8,3 8,3 8,3 8,29
Gestur Freyr Stefánsson Sæmd frá Borgarhóli 8,4 8 8,5 8 8,3 8,27
Belinda Ottósdóttir Skutla frá Akranesi 8 7,7 8,3 8,2 8,1 8,10
Auður Karen Auðbjörnsdóttir Hróðný frá Syðri-Reykjum 8 8 8,2 8 8 8,04
Magnús Bragi Magnússon Kostur frá Stekkjarholti 8,3 8,2 8,2 7,8 7,8 8,04
Belinda Ottósdóttir Taktur frá Fremri-Fitjum 8 7,4 8,2 8 8 7,98
Anna Kristín Auðbjörnsdóttir Mist frá Eystra-Fróðholti 8,1 8 7,4 7,8 7,8 7,80
Ævar Hreinsson Sóldögg frá Fellshlíð 7,8 7,8 7,7 7,7 7,8 7,76
Baldur Garðarsson Þrumufleygur frá Höskuldsstöðum 8 6 8,2 7,9 7,8 7,76
Ágúst M. Ágústsson Bifröst frá Brimnesi 8,2 7,8 7,2 7,7 7,8 7,73
Malin Ingvarsson Aðmírall frá Syðra-Garðshorni 8,2 8,4 7 7,7 7,6 7,71
Hreinn Haukur Pálsson Tvistur frá Garðshorni 7,9 8,4 6 7,7 7,8 7,47
Ragnar Stefánsson Framtíð frá Hléskógum 8 5 7 7,7 7,8 7,33
Baldur Garðarsson Snædís frá Höskuldsstöðum 7,9 7,9 5,5 7,6 7,4 7,19
Bjarni Páll Vilhjálmsson Freyþór frá Hvoli 8,2 8,3 5 7,4 7,4 7,14
A-Flokkur Úrslit
Knapi Hestur Tölt *2 Brokk Skeið *2 Vilji *2 Fegurð í reið *2 Einkunn
Skapti Steinbjörnsson Hrafnista frá Hafsteinsstöðum 8,5 8,4 8,4 8,5 8,4 8,44
Jóhann B. Magnússon Atgeir frá Bessastöðum 8,3 8,4 8,5 8,5 8,4 8,42
Guðmundur Karl Tryggvason List frá Syðri-Reykjum 8,5 8,4 8,2 8,4 8,5 8,40
Stefán Birgir Stefánsson Tangó frá Litla-Garði 8,4 8,2 8,5 8,4 8,4 8,40
Erlingur Ingvarsson Eivör frá Hlíðarenda 8,4 8,3 8,3 8,3 8,4 8,34
Atli Sigfússon Seðill frá Brakanda 8,4 5,5 8,3 7,8 7,8 7,79

11.03.2019 17:23

Einkunnir Tölt Mývatn Open 2019

Tölt Forkeppni  
         
Knapi Hestur Styrkleikaflokkur Hægt tölt Hraðabreytingar Yfirferð Einkunn
Tryggvi Höskuldsson Björt frá Akureyri 2 6 6,5 7 6,5
Friðrik Jakobsson Glói frá Dallandi 2 7 6 6,5 6,5
Auður Karen Auðbjörnsdóttir Eldar frá Efra-Holti 2 5,5 6 7 6,2
María Marta Bjarkadóttir Vermir frá Hólabrekku 2 6 6 6 6,0
Katrín Von Gunnarsdóttir Eðall frá Miðsitju 2 6 5,5 6,5 6,0
Ólafur Guðmundsson Eldur frá Borgarnesi 2 6 5 6 5,7
Steingrímur Magnússon Blesi frá Skjólgarði 2 5 5,5 6 5,5
Iveta Borcova Mósi frá Uppsölum 2 5,5 5,5 5,5 5,5
Smári Gunnarsson Snilld frá Akureyri 2 6 5 5 5,3
Malin Ingvarsson Kalinka frá Hlíðarenda 2 6,5 3 5,5 5,0
Birta Rós Arnarsdóttir Kvik frá Torfunesi 2 4 5 5 4,7
Aldís Arna Óttarsdóttir Þrándur frá Sauðárkróki 2 4 4,5 5 4,5
Anna Kristín Auðbjörnsdóttir Snörp frá Hólakoti 2 4,5 4 4,5 4,3
María Björk Jónsdóttir Safír frá Skúfslæk 2 4 4 4,5 4,2
Margrét Friðriksdóttir Flínkur frá Íbishóli 2 5 5 2 4,0
             
             
Knapi Hestur Styrkleikaflokkur Hægt tölt Hraðabreytingar Yfirferð Einkunn
Magnús Bragi Magnússon Hrynjandi frá Skelfilsstöðum 1 6,5 7 7 6,8
Erlingur Ingvarsson Forkur frá Akureyri 1 7 7 6,5 6,8
Guðmundur Karl Tryggvason Rauðhetta frá Efri-Rauðalæk 1 7 6,5 6,5 6,7
Jóhann B. Magnússon Bogi frá Bessastöðum 1 6,5 6,5 7 6,7
Ragnar Stefánsson Mánadís frá Litladal 1 6,5 6 6,5 6,3
Guðjón Gunnarsson Bassi frá Litla Laxholti 1 6 6 6,5 6,2
Atli Sigfússon Seðill frá Brakanda 1 6 5,5 7 6,2
Gestur Freyr Stefánsson Sæmd frá Borgarhóli 1 4,5 6,5 7 6,0
Ágúst M. Ágústsson Engill frá Sauðanesi 1 6 6 6 6,0
Elisabeth Jansen Gandur frá Íbishóli 1 5,5 6 6 5,8
Valgerður Sigurbergsdóttir Sæla frá Akureyri 1 5 5 4,5 4,8
             
             
Tölt Úrslit
Knapi Hestur Styrkleikaflokkur Hægt tölt Hraðabreytingar Yfirferð Einkunn
Auður Karen Auðbjörnsdóttir Eldar frá Efra-Holti 2 6,5 6,5 7,5 6,8
Friðrik Jakobsson Glói frá Dallandi 2 6,5 6,5 7 6,7
Tryggvi Höskuldsson Björt frá Akureyri 2 6,5 6,5 7 6,7
Katrín Von Gunnarsdóttir Eðall frá Miðsitju 2 6 5 6 5,7
María Marta Bjarkadóttir Vermir frá Hólabrekku 2 5 5,5 6 5,5
Knapi Hestur Styrkleikaflokkur Hægt tölt Hraðabreytingar Yfirferð Einkunn
Magnús Bragi Magnússon Hrynjandi frá Skelfilsstöðum 1 7 7 7,5 7,2
Erlingur Ingvarsson Forkur frá Akureyri 1 7,5 7 6,5 7,0
Guðmundur Karl Tryggvason Rauðhetta frá Efri-Rauðalæk 1 7 6,5 6,5 6,7
Ragnar Stefánsson Mánadís frá Litladal 1 6,5 6 6,5 6,3
Jóhann B. Magnússon Bogi frá Bessastöðum 1 5 5 6,5 5,5

08.03.2019 12:10

Mývatn Open 2019 Ráslistar

Ráslistar Mývatn Open


Laugardagur: 9 mars
10:00 keppni hefst
B-flokkur, 2. og 1. flokkur, forkeppni og úrslit. 

A-flokkur, forkeppni og úrslit. 
Tölt, 2. og 1. flokkur, forkeppni og úrslit
100 m skeið

Ráslistar

B flokkur: 
Holl Knapi Hestur Styrkleikaflokkur
1 Steingrímur Magnússon Hetja frá Skjólgarði 2
1 María Marta Bjarkadóttir Marri frá Hauganesi 2
1 Auður Karen Auðbjörnsdóttir Eldar frá Efra-Holti 2
2 Malin Ingvarsson Kalinka frá Hlíðarenda 2
2 Katrín Von Gunnarsdóttir Eðall frá Miðsitju 2
2 Hulda S. Þórisdóttir Demantur frá Hraukbæ 2
3 Inga Þórey Ingólfsdóttir Ósk frá Butru 2
3 Tryggvi Höskuldsson Björt frá Akureyri 2
3 María Björk Jónsdóttir Safír frá Skúfslæk 2
4 Smári Gunnarsson Snilld frá Akureyri 2
4 Iðunn Bjarnadóttir Hnöttur frá Valþjófsstað 2
4 Maximiliane Weber Dana frá Litla-Garði 2
5 Ingunn Birna Árnadóttir Stormur frá Akureyri 2
5 Helena R. Arnarsdóttir Kunningi frá Barkarstöðum 2
5 Aldís Arna Óttarsdóttir Þrándur frá Sauðárkróki 2
6 Anna Kristín Auðbjörnsdóttir Snörp frá Hólakoti 2
6 Steingrímur Magnússon Blesi frá Skjólgarði 2
6 Birta Rós Arnarsdóttir Kvik frá Torfunesi 2
7 Friðrik Jakobsson Glói frá Dallandi 2
7 Ævar Hreinsson Kuldi frá Fellshlíð 2
8 Katrín Von Gunnarsdóttir Kátína frá Steinnesi 2
8 Margrét Ásta Hreinsdóttir Bragi frá Björgum 2
9 Magnús Bragi Magnússon Sögn frá Sunnuhvoli 1
9 Skapti Steinbjörnsson Smásjá frá Hafsteinsstöðum1
9 Elin Petronella Hannula Súla frá Butru 1
10 Erlingur Ingvarsson Forkur frá Akureyri 1
10 Gestur Freyr Stefánsson Strákur frá Blönduósi 1
10 Guðjón Gunnarsson Smiður frá Ólafshaga 1
11 Magnús Bragi Magnússon Sigurvon frá Íbishóli 1
11 Helgi Árnason Loki frá Aflögu 1
11 Jóhann B. Magnússon Frelsun frá Bessastöðum 1
12 Valgerður Sigurbergsdóttir Sæla frá Akureyri 1
12 Camilla Höj Lakkrís frá Eyvindarmúla 1
12 Einar Atli Helgason Kalmann frá Miðási 1
13 Skapti Steinbjörnsson Oddi frá Hafsteinsstöðum 1
13 Elisabeth Jansen Gandur frá Íbishóli 1
13 Stefán Birgir Stefánsson Kolbakur frá Litla-Garði 1
14 Guðmundur Karl Tryggvason Rún frá Reynisstað 1
14 Magnús B. MagnússonHrynjandi frá Skelfilsstöðum1

A flokkur
Holl Knapi Hestur
1 Erlingur Ingvarsson Eivör frá Hlíðarenda
1 Baldur Garðarsson Snædís frá Höskuldsstöðum
1 Belinda Ottósdóttir Taktur frá Fremri-Fitjum
2 Magnús Bragi Magnússon Hagur
2 Stefán Birgir Stefánsson Tangó frá Litla-Garði
2 Atli Sigfússon Seðill frá Brakanda
3 Ævar Hreinsson Sóldögg frá Fellshlíð
3 Anna Kristín Auðbjörnsdóttir Mist frá Eystra-Fróðholti
3 Gestur Freyr Stefánsson Sæmd frá Borgarhóli
4 Bjarni Páll Vilhjálmsson Freyþór frá Hvoli
4 Malin Ingvarsson Aðmírall frá Syðra-Garðshorni
4 Hreinn Haukur Pálsson Tvistur frá Garðshorni
5 Auður K. Auðbjörnsdóttir Hróðný frá Syðri-Reykjum
5 Guðmundur Karl Tryggvason List frá Syðri-Reykjum
5 Skapti Steinbjörnsson Hrafnista frá Hafsteinsstöðum
6 Ágúst M. Ágústsson Bifröst frá Brimnesi
6 Belinda Ottósdóttir Skutla frá Akranesi
6 Jóhann B. Magnússon Atgeir frá Bessastöðum
7 Baldur Garðarsson Þrumufleygur frá Höskuldsstöðum
7 Erlingur Ingvarsson Ísfold frá Stóru Laugum
8 Magnús Bragi Magnússon Kostur frá Stekkjarholti
8 Ragnar Stefánsson Framtíð frá Hléskógum

Tölt
Holl Knapi Hestur Styrkleikaflokkur
1 Ólafur Guðmundsson Eldur frá Borgarnesi 2
1 Margrét Friðriksdóttir Flínkur frá Íbishóli 2
1 Malin Ingvarsson Kalinka frá Hlíðarenda 2
2 María Marta Bjarkadóttir Vermir frá Hólabrekku 2
2 Tryggvi Höskuldsson Björt frá Akureyri 2
2 Steingrímur Magnússon Blesi frá Skjólgarði 2
3 Katrín Von Gunnarsdóttir Eðall frá Miðsitju 2
3 Birta Rós Arnarsdóttir Kvik frá Torfunesi 2
3 Friðrik Jakobsson Glói frá Dallandi 2
4 Auður Karen Auðbjörnsdóttir Eldar frá Efra-Holti 2
4 Smári Gunnarsson Snilld frá Akureyri 2
4 Anna Kristín Auðbjörnsdóttir Snörp frá Hólakoti 2
5 Aldís Arna Óttarsdóttir Þrándur frá Sauðárkróki 2
5 Iveta Borcova Mósi frá Uppsölum 2
5 María Björk Jónsdóttir Safír frá Skúfslæk 2
6 Guðmundur K. Tryggvason Rauðhetta frá Efri-Rauðalæk 1
6 Magnús Bragi Magnússon Hrynjandi frá Skelfilsstöðum 1
6 Elisabeth Jansen Gandur frá Íbishóli 1
7 Gestur Freyr Stefánsson Sæmd frá Borgarhóli 1
7 Guðjón Gunnarsson Bassi frá Litla Laxholti 1
7 Camilla Höj Lakkrís frá Eyvindarmúla 1
8 Valgerður Sigurbergsdóttir Sæla frá Akureyri 1
8 Jóhann B. Magnússon Bogi frá Bessastöðum 1
8 Erlingur Ingvarsson Forkur frá Akureyri 1
9 Skapti Steinbjörnsson Oddi frá Hafsteinsstöðum 1
9 Ágúst M. Ágústsson Engill frá Sauðanesi 1
9 Ragnar Stefánsson Mánadís frá Litladal 1
10 Magnús Bragi Magnússon Sigurvon frá Íbishóli 1
10 Atli Sigfússon Seðill frá Brakanda 1

Skeið
Knapi Hestur
1 Svavar Hreiðarsson Skreppa frá Hólshúsum
2 Baldur Garðarsson Þrumufleygur frá Höskuldsstöðum
3 Auður Karen Auðbjörnsdóttir Hróðný frá Syðri-Reykjum
4 Hreinn Haukur Pálsson Tvistur frá Garðshorni
5 Jóhann B. Magnússon Fröken frá Bessastöðum
6 Belinda Ottósdóttir Skutla frá Akranesi
7 Stefán Birgir Stefánsson Sigurdís frá Árgerði
8 Magnús Bragi Magnússon Hagur
9 Halldór Olgeirsson Konsert frá Bjarnastöðum
10 Gestur Freyr Stefánsson Varmi frá Höskuldsstöðum
11 Ólafur Guðmundsson Taktur frá Fremri-Fitjum
12 Ragnar Stefánsson Hind frá Efri-Mýrum
13 Höskuldur Jónsson Sigur frá Sámsstöðum
14 Gestur Júlíusson Stjarni frá Laugavöllum
15 Svavar Hreiðarsson Bandvöttur frá Miklabæ

01.03.2019 21:06

Mývatn Open 2019

Ísmótið Mývatn Open verður haldið helgina 8-9. mars 2019 á Stakhólstjörn við Skútustaði í Mývatnssveit. Keppt verður í  B flokk og tölti (2 styrkleikaflokkar), A flokkur (1 styrkleikaflokkur,) og 100 m skeið.

Hestamannafélagið Þjálfi býður í reiðtúr út á frosið Mývatn á föstudeginum og er öllum hjartanlega velkomið að taka þátt. Sel-Hótel Mývatn býður knöpum upp á samlokur og heitt kakó í reiðtúrnum. 

 

Dagskrá: 

Föstudagur 8. mars

Hópreið um Mývatn kl. 16:30. Allir velkomnir, ekkert þátttökugjald. Hópreiðin fer frá Álftabáru. 

Bílastæði eru við Sel-Hótel Mývatn.

 

 Laugardagur: 9 mars

10:00 keppni hefst

B-flokkur, 2. og 1. flokkur, forkeppni og úrslit.  A-flokkur, forkeppni og úrslit. 

Tölt, 2. og 1. flokkur, forkeppni og úrslit

100 m skeið

 

Skráningar í keppni sendist á netfangið  thjalfiskraningar@gmail.com. Skráningarfrestur er til kl. 22:00 miðvikudaginn 6. mars. Eftirtalið þarf að koma fram í skráningu: Keppnisgrein, styrkleikaflokkur, nafn knapa, nafn hests, litur, aldur, faðir og móðir.  

Skráningargjald er 2.500 kr. á hverja skráningu, greiðist inn á reikning 1110-05-402244. Kt: 480792-2549. Vinsamlegast komið með kvittun eða sendið á netfangið  thjalfiskraningar@gmail.com

  Taka verður fram fyrir hvaða hest og knapa er verið að greiða. Ekki verður posi á staðnum þannig að fólk er beðið að greiða inn á reikninginn eða hafa annars reiðufé meðferðis. 

Afskráningar verða að hafa borist fyrir kl: 9:00 laugardaginn 9 mars.

 

Hestamannafélagið Þjálfi

  • 1
Flettingar í dag: 175
Gestir í dag: 43
Flettingar í gær: 183
Gestir í gær: 41
Samtals flettingar: 488374
Samtals gestir: 83850
Tölur uppfærðar: 24.5.2019 17:24:03
clockhere

Hestamannafélagið Þjálfi

Staðsetning:

S-þingeyjarsýsla

Tenglar