Hestamannafélagið Þjálfi

Færslur: 2018 Mars

27.03.2018 01:07

Mývatn Open 2018 Einkunnir

B-Flokkur
Knapi Hestur Styrkleika-flokkur Einkunn
Sigurjóna Kristjánsdóttir Esja frá Hellulandi 2 7,63
Malin Ingvarsson Kalinka frá Hlíðarenda 2 7,79
Ævar Hreinsson Sena frá Fellshlíð 2 7,81
Freyr Ragnarsson Funi frá Fellshlíð 2 Ógilt
Katrín Von Gunnarsdóttir Kátína frá Steinnesi 2 8,03
Auður Karen Auðbjörnsdóttir María frá Blönduósi 2 6,40
Hreinn Haukur Pálsson Hábeinn frá Miðgerði 2 8,16
Steingrímur Magnússon Blesi frá Skjólgarði 2 6,61
Charlotta Englund Skinfaxi frá Flekkudal 2 7,79
Malin Ingvarsson Yrja frá Sandfellshaga 2 2 8,27
Sigurjóna Kristjánsdóttir Fluga frá Hellulandi 2 7,30
Jóhanna Perla Gísladóttir Rögg frá Lækjardal 2 7,31
Friðrik Jakobsson Flinkur frá Íbishóli 2 8,09
Margrét Ósk Friðriksdóttir Prins frá Torfunesi 2 7,41
Elín M. Stefánsdóttir  Kuldi frá Fellshlíð 2 8,09
Anna Kristín Auðbjörnsdóttir Stjörnuhófur frá Hólakoti 2 7,33
Selina Bauer Drift frá Árgerði 2 7,59
Erlingur Ingvarsson Pan frá Breiðstöðum 1 8,50
Elísabeth Jansen Gandur frá Íbishóli 1 8,13
Ágúst Marinó Ágústsson Gúmespakk frá Gunnarsstöðum 1 7,90
Magnús Bragi Magnússon Mollý frá Bjarnastaðahlíð 1 8,17
Gestur Stefánsson Sæmd frá Borgarholi 1 7,97
Finnur Ingi Sölvason Aþena frá Sandá 1 7,91
Karítas Thoroddsen Kópur frá Miðhúsum 1 7,96
Atli Sigfússon Segull frá Akureyri 1 8,36
Elísabeth Jansen Glymjandi frá Íbishóli 1 7,66
Skapti Steinbjörnsson Oddi frá Hafsteinsstöðum 1 8,73
Magnús Bragi Magnússon Kostur frá Stekkjadal 1 8,29
Kristján H. Sigtryggsson Sleipnir frá Hellulandi 1 8,21
Stefán Birgir Stefánsson Bergrós frá Litla-Garði 1 7,77
Höskuldur Jónsson Huldar frá Sámsstöðum 1 8,41
Skeið
Knapi Hestur Tími
Stefán Birgir Stefánsson Sigurdís frá Árgerði 8,69
Svavar Hreiðarsson Skreppa frá Hólshúsum 8,91
Hjörleifur Helgi Sveinbjarnarson Drífa Drottning frá Dalvík 8,97
Magnús Bragi Magnússon Hagur frá Skefilsstöðum 9,71
Magnús Bragi Magnússon Hvön frá Steinnesi 10,12
A-Flokkur
Knapi Hestur Styrkleika-flokkur Einkunn
Kristján Þorvaldsson Syrpa frá Sámsstöðum 2 6,76
Jón Björn Arason Drífa frá Djúpárbakka 2 7,67
Auður Karen Auðbjörnsdóttir Hróðný frá Syðri-Reykjum 2 7,96
Belinda Ottósdóttir Skutla frá Akranesi 2 8,04
Hugrún Heimisdóttir Dáð frá Hólakoti 2 7,40
Vala Sigurbergsdóttir Vefur frá Akureyri 2 7,27
Kristján Þorvaldsson Sakka frá Sámsstöðum 2 7,84
Magnús Bragi Magnússon Hagur frá Skefilsstöðum 1 8,17
Ágúst Marinó Ágústsson Bifröst frá Brimnesi 1 8,04
Erlingur Ingvarsson Eivör frá Hliðarenda 1 8,04
Atli Helgason Bruni frá Sveinsstöðum 1 7,80
Helgi Árnason Vafi frá Flögu 1 7,82
Kristján H. Sigtryggsson Mjölnir frá Hellulandi 1 7,71
Björgvin Daði Sverrisson Meitill frá Akureyri 1 8,03
Petronella Hannula Kjarkur frá Stóru-Gröf ytri 1 7,50
Atli Sigfússon Hylling frá Akureyri 1 7,40
Elísabeth Jansen Molda frá Íbishóli 1 8,07
Gestur Stefánsson Varmi frá Borgarhóli 1 7,97
Skapti Steinbjörnsson Hrafnista frá Hafsteinsstöðum 1 8,57
Magnús Bragi Magnússon Salka frá Steinnesi 1 7,69
Stefán Birgir Stefánsson Flauta frá Litla-Garði 1 8,09
Höskuldur Jónsson Venus frá Sámsstöðum 1 8,14
Tölt
Knapi Hestur Styrkleika-flokkur Einkunn
Vala Sigurbergsdóttir Krummi frá Egilsá 2 6,5
Steingrímur Magnússon Blesi frá Skjólgarði 2 5,3
Kristín Halldórsdóttir Ósk frá Hrísum 2 5,2
Anna Kristín Auðbjörnsdóttir Stjörnuhófur frá Hólakoti 2 4,2
Elín M. Stefánsdóttir  Kuldi frá Fellshlíð 2 6,3
Malin Ingvarsson Yrja frá Sandfellshaga 2 2 6,5
Hrönn Kristjánsdóttir Baron frá Fornusöndum 2 3,7
Þórgnýr Jónsson Hera frá Þrasastöðum 2 4,3
Hugrún Heimisdóttir Dáð frá Hólakoti 2 4,0
Hreinn Haukur Pálsson Birta frá Kistu 2 4,0
Kolbrún Lind Malmquist Amor frá Akureyri 2 4,3
Ævar Hreinsson Sena frá Fellshlíð 2 5,2
Freyr Ragnarsson Funi frá Fellshlíð 2 3,7
Auður Karen Auðbjörnsdóttir María frá Blönduósi 2 5,3
Heidi Zipro Súld frá Gíslabæ 2 2,8
Anna Neufeld Mjölnir frá Uppsölum 2 2,3
Iveta Borocova Mósi frá Uppsölum 2 5,7
Laura Stern Trilla frá Höskuldstöðum 2 3,8
Malin Ingvarsson Kalinka frá Hlíðarenda 2 5,2
Elena Niederfuehr Leistur frá Sámsstöðum 2 4,5
Einar Víðir Einarsson Líf frá Kotströnd 1 6,5
Karítas Thoroddsen Kópur frá Miðhúsum 1 5,8
Magnús Bragi Magnússon Blær frá Laugardal 1 6,7
Atli Sigfússon Hylling frá Akureyri 1 6,5
Elísabeth Jansen Gandur frá Íbishóli 1 5,8
Skapti Steinbjörnsson Oddi frá Hafsteinsstöðum 1 7,7
Stefán Birgir Stefánsson Víkingur frá Árgerði 1 6,5
Höskuldur Jónsson Vetur frá Sámsstöðum 1 6,3
Karítas Thoroddsen Rökkvi frá Miðhúsum 1 5,3
Einar Víðir Einarsson Gyðja frá Gunnarshólma 1 6,3

16.03.2018 11:17

Breyttir Ráslistar Mývatn Open 2018

B Flokkur
Holl Knapi Hestur Faðir Móðir Aldur Litur Styrkleikaflokkur
1 Sigurjóna Kristjánsdóttir Esja frá Hellulandi Djákni frá Hellulandi Súla frá Hellulandi 6 Jörp 2
1 Malin Ingvarsson Yrja frá Sandfellshaga 2 Gígjar frá Auðholtshjáleigu Ýma frá Sandfellshaga 2 9 Brún 2
1 Ævar Hreinsson Sena frá Fellshlíð Asi frá Lundum Dáfríður frá Hríshóli 7 Fífilbleikur 2
2 Freyr Ragnarsson Funi frá Fellshlíð Auður frá Lundum Drottning frá Fellshlíð 7 Jarpur 2
2 Katrín Von Gunnarsdóttir Kátína frá Steinnesi Garpur frá Hvoli Kilja frá Steinnesi 10 Brúnskjótt  2
2 Auður Karen Auðbjörnsdóttir María frá Blönduósi Prestur frá Hæli Melkorka frá Kommu 7 Brún 2
3 Hreinn Haukur Pálsson Hábeinn frá Miðgerði Sveinn-Hervar frá Þúfu Brá frá Steinnesi 9 Jarptvístjörnóttur 2
3 Steingrímur Magnússon Blesi frá Skjólgarði Gammur frá Steinnesi Ýsa frá Litla-Garði 14 Rauðblesóttur 2
3 Charlotta Englund Skinfaxi frá Flekkudal Kettur frá Hvammi Aþena frá Flekkudal 10 Rauðblesóttur 2
4 Malin Ingvarsson Kalinka frá Hlíðarenda Kappi frá Kommu Gerpla frá Hlíðarenda 7 Brún 2
4 Sigurjóna Kristjánsdóttir Fluga frá Hellulandi Tígull frá Gýjarhóli Lukka frá Hellulandi 8 Rauðblesóttur 2
4 Jóhanna Perla Gísladóttir Rögg frá Lækjardal Skjanni frá Nýjabæ Rún frá Forsæti 10 Móálótt tvístjörnótt hringeygð 2
5 Friðrik Jakobsson Flinkur frá Íbishóli Gammur frá Steinnesi Von frá Íbishóli 7 Brúnskjóttur 2
5 Margrét Ósk Friðriksdóttir Prins frá Torfunesi Blær frá Torfunesi Freyja frá Reykjavík 11 Jarpur 2
6 Elín M. Stefánsdóttir  Kuldi frá Fellshlíð Hágangur frá Narfastöðum Dáfríður frá Hríshóli 10 Bleikblesóttur glófextur 2
6 Anna Kristín Auðbjörnsdóttir Stjörnuhófur frá Hólakoti Hófur frá Varmalæk Hæra frá Hraukbæ 8 Brúnstjörnóttur með leist 2
6 Selina Bauer Drift frá Árgerði Blær frá Torfunesi Kveikja frá Árgerði 6 Bleikálótt 2
7 Erlingur Ingvarsson Pan frá Breiðstöðum Hróður frá Refstöðum Sara frá Syðra-Skörðugili 10 Rauðblesóttur 1
7 Elísabeth Jansen Gandur frá Íbishóli Óskasteinn frá Íbishóli Sóldögg frá Neðra Ási 8 Brúnn 1
7 Ágúst Marinó Ágústsson Gúmespakk frá Gunnarsstöðum Sædynur frá Múla Hátíð frá Skarði 7 Bleikálóttur 1
8 Magnús Bragi Magnússon Mollý frá Bjarnastaðahlíð Moli frá Skriðu Ágirnd frá Bjarnastaðahlíð 7 Brún 1
8 Gestur Stefánsson Sæmd frá Borgarholi Hreimur frá Flugumýri Snerpa frá Borgarhóli 10 Jarpstjörnóttur 1
8 Finnur Ingi Sölvason Aþena frá Sandá Rökkvi frá Hárlaugsstöðum Sigð frá Sölvabakka 10 Rauð  1
9 Karítas Thoroddsen Kópur frá Miðhúsum Hölkvir frá Ytra-Dalsgerði Fífa frá Steinum 11 Brúnn 1
9 Atli Sigfússon Segull frá Akureyri Sirkill frá Sperðli Vænting frá Akureyri 9 Brúnn 1
9 Egill Þórir Bjarnason Eldur frá Hvalnesi Óskasteinn frá Íbishóli Seyla frá Efra-Langholti 6 Sótrauður 1
10 Elísabeth Jansen Glymjandi frá Íbishóli Dynjandi frá Íbishóli Salka frá Tumabrekku 6 Brúnn 1
10 Skapti Steinbjörnsson Oddi frá Hafsteinsstöðum Sær frá Bakkakoti Linsa frá Hafsteinsstöðum 9 Bleikálóttur 1
10 Magnús Bragi Magnússon Kostur frá Stekkjadal Glymur frá Innri-Skeljabrekku Lögg frá Brandstöðum 7 Brúnblesótt 1
11 Kristján H. Sigtryggsson Sleipnir frá Hellulandi Gandálfur frá Selfossi Slaufa frá Hellulandi 8 Grár 1
11 Stefán Birgir Stefánsson Bergrós frá Litla-Garði Hófur frá Varmalæk Sunna frá Árgerði 10 Brún 1
11 Höskuldur Jónsson Huldar frá Sámsstöðum Álfur frá Selfossi Þoka frá Akureyri 7 Grár 1
100 metra Skeið
Holl Knapi Hestur Faðir Móðir Aldur Litur
1 Magnús Bragi Magnússon Hagur frá Skefilsstöðum Huginn frá Haga Sending frá Gýjar hóli 8 Hrafntinnusvartur
2 Hjörleifur Helgi Sveinbjarnarson Drífa Drottning frá Dalvík Hrákur frá Glúmsstöðum 2 Tvísýn frá Lambanes-Reykjum 15 Grá
3 Svavar Hreiðarsson Skreppa frá Hólshúsum Arnoddur frá Auðholtshjáleigu Sædís frá Auðholtshjáleigu 7 Brún
4 Magnús Bragi Magnússon Hvön frá Steinnesi Kaspar frá Kommu Hnota frá Steinnesi 10 Sótrauð tvístjörnótt
5 Stefán Birgir Stefánsson Sigurdís frá Árgerði Hágangur frá Narfastöðum Silfurtá frá Árgerði 12 Rauðjörp
A Flokkur
Holl Knapi Hestur Faðir Móðir Aldur Litur Styrkleikaflokkur
1 Kristján Þorvaldsson Syrpa frá Sámsstöðum Rammi frá Búlandi Aska frá Hraunbæ 14 Mósótt 2
1 Jón Björn Arason Drífa frá Djúpárbakka Andvari frá Akureyri Þóra frá Djúpárbakka 8 Jörp 2
1 Auður Karen Auðbjörnsdóttir Hróðný frá Syðri-Reykjum Hróður frá Refsstað Begga frá Brattholti 11 Brún  2
2 Belinda Ottósdóttir Skutla frá Akranesi Hrun frá Breiðumörk Skvísa frá Felli 8 Bleikálótt 2
2 Hugrún Heimisdóttir Dáð frá Hólakoti Hófur frá Varmalæk Stillingfrá Sölvholti 8 Rauð með leista 2
3 Vala Sigurbergsdóttir Vefur frá Akureyri Spuni frá Vesturkoti Bylting frá Akureyri 5 Jarpur 2
3 Kristján Þorvaldsson Sakka frá Sámsstöðum Stólpi frá Búlandi Aska frá Hraunbæ 16 Brún 2
4 Egill Þórir Bjarnason Fríða frá Hvalnesi Abel frá Sauðárkróki Sýn frá Gauksstöðum 11 Brún 1
4 Magnús Bragi Magnússon Hagur frá Skefilsstöðum Huginn frá Haga Sending frá Gýjar hóli 8 Hrafntinnusvartur 1
4 Ágúst Marinó Ágústsson Bifröst frá Brimnesi Eldur frá Torfunesi Birna frá Brimnesi 6 Jörp 1
5 Erlingur Ingvarsson Eivör frá Hliðarenda Eldur frá Torfunesi Gerpla frá Hlíðarenda 6 Brúnstjörnótt 1
5 Atli Helgason Bruni frá Sveinsstöðum Ómur frá Kvistum Stelpa frá Hafsteinsstöðum 8 Bleikur 1
5 Helgi Árnason Vafi frá Flögu Leggur frá Flögu Gloría frá  Flögu 7 Rauðskjóttur 1
6 Kristján H. Sigtryggsson Mjölnir frá Hellulandi Hófur frá Varmalæk Röst frá Hellulandi 7 Brúnn 1
6 Björgvin Daði Sverrisson Meitill frá Akureyri Álfur frá Selfossi Saga frá Bakka 8 Jarpur 1
6 Petronella Hannula Kjarkur frá Stóru-Gröf ytri Forseti frá Vorsabæ Silfurdís frá Stóru-Gröf ytri 13 Grár 1
7 Atli Sigfússon Hylling frá Akureyri Knár frá Ytra-Vallholti Vænting frá Brúnastöðum 5 Brún 1
7 Elísabeth Jansen Molda frá Íbishóli Vafi frá Ysta-mó Gerpla frá Kúskerpi 7 Móldótt 1
7 Gestur Stefánsson Varmi frá Borgarhóli Þokki frá Kýrholti Gæfa frá Borgarhóli 12 Rauður 1
8 Skapti Steinbjörnsson Hrafnista frá Hafsteinsstöðum Spuni frá Vesturkoti Dimmblá frá Hafsteinsstöðum 6 Brún 1
8 Magnús Bragi Magnússon Salka frá Steinnesi Glymur frá Innri-Skeljabrekku Sif frá Blönduósi 8 Vindótt skjótt 1
8 Egill Þórir Bjarnason Ljósbrá frá Steinnesi Kiljan frá Steinnesi Djörfung frá Steinnesi 6 Leirljós 1
9 Stefán Birgir Stefánsson Flauta frá Litla-Garði Gangster frá Árgerði Melodía frá Árgerði 6 Bleikálótt 1
9 Höskuldur Jónsson Venus frá Sámsstöðum Glymur frá Innri-Skeljabrekku Urð frá Bólstað 7 Móvindóttstjörnótt 1
Tölt
Holl Knapi Hestur Faðir Móðir Aldur Litur Styrkleikaflokkur
1 Vala Sigurbergsdóttir Krummi frá Egilsá Mósi frá Egilsá Glóð frá Egilsá 15 Brúnn 2
1 Steingrímur Magnússon Blesi frá Skjólgarði Gammur frá Steinnesi Ýsa frá Litla-Garði 14 Rauðblesóttur 2
2 Kristín Halldórsdóttir Ósk frá Hrísum Eydalín frá Lækjarbotnum Ör frá Hrísum 12 Rauðblesótt glófext 2
2 Anna Kristín Auðbjörnsdóttir Stjörnuhófur frá Hólakoti Hófur frá Varmalæk Hæra frá Hraukbæ 8 Brúnstjörnóttur með leist 2
2 Elín M. Stefánsdóttir  Kuldi frá Fellshlíð Hágangur frá Narfastöðum Dáfríður frá Hríshóli 10 Bleikblesóttur glófextur 2
3 Malin Ingvarsson Yrja frá Sandfellshaga 2 Gígjar frá Auðholtshjáleigu Ýma frá Sandfellshaga 2 9 Brún 2
3 Hrönn Kristjánsdóttir Baron frá Fornusöndum Aron frá Strandarhöfða Dimma frá Fornusöndum 9 Brúnn 2
3 Þórgnýr Jónsson Hera frá Þrasastöðum Herakles frá Minni-Reykjum Yrpa frá Nýja-Bæ 9 Bleikálótt 2
4 Friðrik Jakobsson Flinkur frá Íbishóli Gammur frá Steinnesi Von frá Íbishóli 7 Brúnskjóttur 2
4 Margrét Ósk Friðriksdóttir Prins frá Torfunesi Blær frá Torfunesi Freyja frá Reykjavík 11 Jarpur 2
4 Elena Niederfuehr Leistur frá Sámsstöðum Hróður frá Refstöðum Dimma frá Þverá 11 Brúnleistóttur 2
5 Hugrún Heimisdóttir Dáð frá Hólakoti Hófur frá Varmalæk Stillingfrá Sölvholti 8 Rauð með leista 2
5 Hreinn Haukur Pálsson Birta frá Kistu Fursti frá Efri-Þverá Dúfa frá Kistu 9 Leirljós 2
5 Kolbrún Lind Malmquist Amor frá Akureyri Forseti frá Vorsabæ 2 Aría frá Ármúla 10 Jarpur 2
6 Ævar Hreinsson Sena frá Fellshlíð Asi frá Lundum Dáfríður frá Hríshóli 7 Fífilbleikur 2
6 Freyr Ragnarsson Funi frá Fellshlíð Auður frá Lundum Drottning frá Fellshlíð 7 Jarpur 2
6 Auður Karen Auðbjörnsdóttir María frá Blönduósi Prestur frá Hæli Melkorka frá Kommu 7 Brún 2
7 Heidi Zipro Súld frá Gíslabæ Ekki Vitað Stjarna frá Draflastöðum 12 rauðglófext 2
7 Anna Neufeld Mjölnir frá Uppsölum Þytur frá Uppsölum Dröfn frá Uppsölum 7 Brúnn 2
7 Iveta Borocova Mósi frá Uppsölum Bláskjár frá Kjarri Mósa frá Uppsölum 7 Móálóttur 2
8 Laura Stern Trilla frá Höskuldstöðum Moli frá Skriðu Bylgja frá Flugumýri 2 9 Rauð 2
8 Malin Ingvarsson Kalinka frá Hlíðarenda Kappi frá Kommu Gerpla frá Hlíðarenda 7 Brún 2
9 Einar Víðir Einarsson Líf frá Kotströnd Sveinn-Hervar frá Þúfu Snoppa frá Akurgerði 11 Jörp 1
9 Erlingur Ingvarsson Pan frá Breiðstöðum Hróður frá Refstöðum Sara frá Syðra-Skörðugili 10 Rauðblesóttur 1
9 Karítas Thoroddsen Kópur frá Miðhúsum Hölkvir frá Ytra-Dalsgerði Fífa frá Steinum 11 Brúnn 1
10 Magnús Bragi Magnússon Blær frá Laugardal Stormur frá Herríðarhóli Harpa frá Laugardal 10 Rauður 1
10 Gestur Stefánsson Sæmd frá Borgarholi Hreimur frá Flugumýri Snerpa frá Borgarhóli 10 Jarpstjörnóttur 1
10 Atli Sigfússon Hylling frá Akureyri Knár frá Ytra-Vallholti Vænting frá Brúnastöðum 5 Brún 1
11 Elísabeth Jansen Gandur frá Íbishóli Óskasteinn frá Íbishóli Sóldögg frá Neðra Ási 8 Brúnn 1
11 Skapti Steinbjörnsson Oddi frá Hafsteinsstöðum Sær frá Bakkakoti Linsa frá Hafsteinsstöðum 9 Bleikálóttur 1
11 Egill Þórir Bjarnason Dís frá Hvalnesi Heljar frá Hólabrekku Háleit frá Hvalnesi 8 Rauð 1
12 Kristján H. Sigtryggsson Mjölnir frá Hellulandi Hófur frá Varmalæk Röst frá Hellulandi 7 Brúnn 1
12 Stefán Birgir Stefánsson Víkingur frá Árgerði Kiljan frá Steinnesi Snælda frá Árgerði 6 Rauðjarpur 1
12 Höskuldur Jónsson Vetur frá Sámsstöðum Kristall frá Sámsstöðum Sóldögg frá Akureyri 7 Bleikálóttur 1
13 Karítas Thoroddsen Rökkvi frá Miðhúsum Eldjárn frá Tjaldhólum Sjöfn frá Akureyri 10 Brúnn 1
13 Einar Víðir Einarsson Gyðja frá Gunnarshólma Gaumur frá Auðholtshjáleigu Rögn frá Reykjavík 8 Jörp 1

09.03.2018 14:55

Mývatn Open

Ísmótið Mývatn Open verður haldið helgina 16.-17. mars 2018 á Stakhólstjörn við Skútustaði í Mývatnssveit. Keppt verður í A flokk, B flokk, tölti (2 styrkleikaflokkar),

Hestamannafélagið Þjálfi býður í reiðtúr út á frosið Mývatn á föstudeginum og er öllum hjartanlega velkomið að taka þátt. Sel-Hótel Mývatn býður knöpum upp á samlokur og heitt kakó úti í eyju. 

 

Dagskrá: 

Föstudagur 10. mars

Hópreið um Mývatn kl. 16:30. Allir velkomnir, ekkert þátttökugjald. Hópreiðin fer frá á Stakhólstjörn hjá Sel-Hótel Mývatni. 

Bílastæði eru við Sel-Hótel Mývatn

 

Laugardagur: 

 

10:00 keppni hefst

B-flokkur, 2. og 1. flokkur, forkeppni og úrslit.  

100 m Skeið

A-flokkur, 2. og 1. flokkur, forkeppni og úrslit. 

Tölt, 2. og 1. flokkur, forkeppni og úrslit

 

Skráningar í keppni sendist á netfangið  thjalfiskraningar@gmail.com. Skráningarfrestur er til kl. 20:00 miðvikudaginn 14. mars. Eftirtalið þarf að koma fram í skráningu: Keppnisgrein, styrkleikaflokkur, nafn knapa, nafn hests, litur, aldur, faðir og móðir.  

Skráningargjald er 2.500 kr. á hverja skráningu, greiðist inn á reikning 1110-05-402244. Kt: 480792-2549. Vinsamlegast komið með kvittun eða sendið á netfangið  thjalfiskraningar@gmail.com

  Taka verður fram fyrir hvaða hest og knapa er verið að greiða. Ekki verður posi á staðnum þannig að fólk er beðið að greiða inn á reikninginn eða hafa annars reiðufé meðferðis. 


Hestamannafélagið Þjálfi

  • 1
Flettingar í dag: 124
Gestir í dag: 25
Flettingar í gær: 118
Gestir í gær: 34
Samtals flettingar: 480123
Samtals gestir: 82321
Tölur uppfærðar: 21.4.2019 10:41:45
clockhere

Hestamannafélagið Þjálfi

Staðsetning:

S-þingeyjarsýsla

Tenglar