Hestamannafélagið Þjálfi

Færslur: 2016 Ágúst

18.08.2016 18:25

Firmakeppni

Firmakeppni Þjálfa

verður haldin n.k. sunnudag 21. ágúst

kl. 14:00 á Einarsstöðum.

Keppt verður í flokkum

Polla, barna, unglinga/ungmenna, kvenna og karla.

Keppnin verður með hefðbundu og frjálsu sniði

eins og áður og mun skráning fara fram á staðnum.

Grillum pylsur að lokinni keppni - 500kr pylsa og svali.

Posi á staðnum.

Við hvetjum alla til að mæta og hafa gaman saman!

Nefndin.

08.08.2016 23:33

B-flokkur A-úrslit

B flokkur
A úrslit 
 
Mót: IS2016TJA141 - Einarsstaðamót Dags.:
Félag: Þjálfi
  Sæti    Keppandi    Heildareinkunn
1    Þytur frá Narfastöðum / Viðar Bragason 8,65 
2    Skák frá Hafsteinsstöðum / Skapti Steinbjörnsson 8,54 
3    Nói frá Hrafnsstöðum / Vignir Sigurðsson 8,51 
4    Vaka frá Litla-Dal / Ragnar Stefánsson 8,49 
5    Lóa frá Gunnarsstöðum / Fanndís Viðarsdóttir 8,49 
6    Freydís frá Draflastöðum / Tobías Sigurðsson 8,38 
7    Dúkkulísa frá Þjóðólfshaga 1 /Björgvin Helgason 8,37 
8    Rausn frá Valhöll / Einar Víðir Einarsson 8,35 

07.08.2016 17:09

A-flokkur A-úrslit

A flokkur
A úrslit 
 
Mót: IS2016TJA141 - Einarsstaðamót Dags.:
Félag: Þjálfi
  Sæti    Keppandi    Heildareinkunn
1    Þórir frá Björgum / Viðar Bragason 8,51 
2    Bruni frá Akureyri / Skapti Steinbjörnsson 8,43 
3    Leira-Björk frá Naustum III / Sveinn Ingi Kjartansson 8,33 H
4    Kveikur frá Ytri-Bægisá I / Vignir Sigurðsson 8,33 H
5    Dagur frá Björgum / Björgvin Helgason 8,30 
6    Stilling frá Íbishóli / Magnús Bragi Magnússon 7,88 
7    Glóð frá Hólakoti / Jón Páll Tryggvason 7,80 
8    Skál frá Hafsteinsstöðum / Skapti Steinbjörnsson 0,00 

07.08.2016 16:25

Tölt A-úrslit

Tölt T3
A úrslit Opinn flokkur - 
 
Mót: IS2016TJA141 - Einarsstaðamót Dags.:
Félag: Þjálfi
  Sæti    Keppandi    Heildareinkunn
1    Viðar Bragason / Dúkkulísa frá Þjóðólfshaga 1 7,11 
2    Skapti Steinbjörnsson / Skák frá Hafsteinsstöðum 7,06 
3    Birna Hólmgeirsdóttir / Hátíð frá Syðra-Fjalli I 6,67 
4    Bjarki Fannar Stefánsson / Sigurbjörg frá Björgum 6,61 
5    Ragnar Stefánsson / Vaka frá Litla-Dal 6,44 
6    Sigrún Högna Tómasdóttir / Heljar frá Þjóðólfshaga 1 6,22 

07.08.2016 14:10

Ungmennaflokkur úrslit

Ungmennaflokkur
A úrslit 
 
Mót: IS2016TJA141 - Einarsstaðamót Dags.:
Félag: Þjálfi
  Sæti    Keppandi    Heildareinkunn
1    Þóra Höskuldsdóttir / Huldar frá Sámsstöðum 8,59 
2    Egill Már Vignisson / Nýgína frá Hryggstekk 8,43 
3    Katrín Birna Vignisd / Danni frá Litlu-Brekku 8,35 
4    Aldís Ösp Sigurjónsd. / Geisli frá Akureyri 8,19 
5    María Marta Bjarkadóttir / Klakkur frá Litlu-Brekku 8,11 
6    Suzanne Huyts / Stjarni frá Hjarðarbóli 7,81 
7    Þórgnýr Jónsson / Donni frá Reykjum 1 7,49 
8    Oddrún Inga Marteinsdóttir / Spyrnir frá Glæsibæ 2 0

07.08.2016 14:08

Unglingaflokkur úrslit

Unglingaflokkur
A úrslit 
 
Mót: IS2016TJA141 - Einarsstaðamót Dags.:
Félag: Þjálfi
  Sæti    Keppandi    Heildareinkunn
1    Bjarki Fannar Stefánsson / Sigurbjörg frá Björgum 8,58 
2    Freyja Vignisdóttir / Lygna frá Litlu-Brekku 8,47 
3    Kristín Ellý Sigmarsdóttir / Svalur frá Garðshorni 8,37 
4    Sunneva Ólafsdóttir / Úlfur frá Kommu 8,36 
5    Dagný Anna Ragnarsdóttir / Gyllingur frá Torfunesi 8,28 H
6    Ingunn Birna Árnadóttir / Randver frá Garðshorni 8,28 H
7    Sigurjóna Kristjánsdóttir / Sleipnir frá Hellulandi 8,22 
8    Marý Anna Guðmundsdóttir / Eir frá Syðri-Sandhólum 8,21 

07.08.2016 13:06

Barnaflokkur úrslit

Barnaflokkur
A úrslit 
 
Mót: IS2016TJA141 - Einarsstaðamót Dags.:
Félag: Þjálfi
  Sæti    Keppandi    Heildareinkunn
1    Sigrún Högna Tómasdóttir / Taktur frá Torfunesi 8,46 
2    Anna Kristín Auðbjörnsdóttir / Snörp frá Hólakoti 8,26 H
3    Katrín Von Gunnarsdóttir / Kátína frá Steinnesi 8,26 H
4    Margrét Ásta Hreinsdóttir / Prins frá Garðshorni 8,18 
5    Auður Friðrika Arngrímsdóttir / Ljúfur frá Gularási 8,13 
6    Kristín Hrund Vatnsdal / Gullintoppa frá Torfunesi 8,11 
7    Steindór Óli Tobíasson / Tinna frá Draflastöðum 8,09 
8    Kristín Halldórsdóttir / Hryggur frá Brúnum 8,01 

07.08.2016 12:10

B-úrslit A-flokkur

A flokkur
B úrslit 
 
Mót: IS2016TJA141 - Einarsstaðamót Dags.:
Félag: Þjálfi
  Sæti    Keppandi    Heildareinkunn
1    Skál frá Hafsteinsstöðum / Skapti Steinbjörnsson 8,50 
2    Kjarkur frá Stóru-Gröf ytri / Petronella Hannula 8,36 
3    Hind frá Efri-Mýrum / Ragnar Stefánsson 8,33 
4    Fálki frá Björgum / Bjarki Fannar Stefánsson 8,31 
5    Gnótt frá Syðra-Fjalli I / Birna Hólmgeirsdóttir 8,24 
6    Prati frá Eskifirði / Sveinn Ingi Kjartansson 8,22 
7    Elva frá Litlu-Brekku / Vignir Sigurðsson 8,12 
8    Molda frá Íbishóli / Elísabet Jansen 8,04 
9    Hátíð frá Syðra-Fjalli I / Birna Hólmgeirsdóttir 8,03 

07.08.2016 11:24

B-úrslit B-flokkur

B flokkur
B úrslit 
 
Mót: IS2016TJA141 - Einarsstaðamót Dags.:
Félag: Þjálfi
  Sæti    Keppandi    Heildareinkunn
1    Nói frá Hrafnsstöðum / Vignir Sigurðsson 8,51 
2    Hrafnfaxi frá Skeggsstöðum / Magnús Bragi Magnússon 8,49 
3    Flauta frá Syðra-Fjalli I / Marinó Aðalsteinsson 8,46 
4    Sirkill frá Bakkagerði / Camilla Höj 8,36 
5    Aron frá Skriðulandi / Egill Már Vignisson 8,31 
6    Gyðja frá Gunnarshólma / Einar Víðir Einarsson 8,25 
7    Sperrileggur frá Íbishóli / Elísabet Jansen 8,12 
8    Emil frá Efri-Mýrum / Ragnar Stefánsson 0

06.08.2016 21:51

Ráslisti B-úrslit A-Flokkur

A flokkur
B-Úrslit Ráslisti
 
Mót: IS2016TJA141 - Einarsstaðamót
Félag: Þjálfi
     Keppandi
1    Molda frá Íbishóli / Elísabet Jansen
2    Skál frá Hafsteinsstöðum / Skapti Steinbjörnsson
3    Hátíð frá Syðra-Fjalli I / Birna Hólmgeirsdóttir
4    Hind frá Efri-Mýrum / Ragnar Stefánsson
5    Elva frá Litlu-Brekku / Vignir Sigurðsson
6    Fálki frá Björgum / Bjarki Fannar Stefánsson
7    Kjarkur frá Stóru-Gröf ytri / Petronella Hannula
8    Gnótt frá Syðra-Fjalli I / Birna Hólmgeirsdóttir

06.08.2016 21:44

Tölt B-úrslit

Tölt T3
B úrslit Opinn flokkur - 
 
Mót: IS2016TJA141 - Einarsstaðamót Dags.:
Félag: Þjálfi
  Sæti    Keppandi    Heildareinkunn
1    Birna Hólmgeirsdóttir / Hátíð frá Syðra-Fjalli I 6,61 
2    Svanhildur Jónsdóttir / Jarl frá Lækjarbakka 6,50 
3    Einar Víðir Einarsson / Líf frá Kotströnd 6,44 
4    Petronella Hannula / Blesi frá Flekkudal 6,39 
5    Baldur Rúnarsson / Assa frá Ingólfshvoli 6,22 H
6    Sigmar Bragason / Þorri frá Ytri-Hofdölum 6,22 H

06.08.2016 21:41

Úrslit í Skeiði

Skeið 100m (flugskeið)
 
 
Mót: IS2016TJA141 - Einarsstaðamót Dags.:
Félag: Þjálfi
     Keppandi

 

  Sprettur 1   Betri sprettur   Einkunn  
1    Ragnar Stefánsson

   Hind frá Efri-Mýrum

0,00 9,58 4,03  
2    Skapti Steinbjörnsson

   Ísak frá Hafsteinsstöðum

0,00 9,58 4,03  
3    Sveinn Ingi Kjartansson

   Prati frá Eskifirði

9,67 9,67 3,88  
4    Gestur F. Ragnarsson

   Snarpur frá Borgarhóli

10,53 10,19 3,02  
5    Birna Hólmgeirsdóttir

   Seðill frá Laugardælum

10,43 10,43 2,62  
6    Sigrún Högna Tómasdóttir

   Sirkus frá Torfunesi

11,07 11,07 1,55  
7    Auður Karen Auðbjörnsdóttir

   Maren frá Vestri-Leirárgörðum

0,00 11,41 0,98  
8    Klara Ólafsdóttir

   Embla frá Litlu-Brekku

0,00 0,00 0,00  
9    Fanndís Viðarsdóttir

   Styrkur frá Björgum

0,00 0,00 0,00  

06.08.2016 21:39

Ráslisti B-úrslit B-Flokk

B flokkur
B- Úrslit Ráslisti
 
Mót: IS2016TJA141 - Einarsstaðamót
Félag: Þjálfi
     Keppandi
1    Emil frá Efri-Mýrum / Ragnar Stefánsson
2    Gyðja frá Gunnarshólma / Einar Víðir Einarsson
3    Flauta frá Syðra-Fjalli I / Marinó Aðalsteinsson
4    Aron frá Skriðulandi / Egill Már Vignisson
5    Sperrileggur frá Íbishóli / Magnús Bragi Magnússon
6    Sirkill frá Bakkagerði / Camilla Höj
7    Nói frá Hrafnsstöðum / Vignir Sigurðsson
8    Hrafnfaxi frá Skeggsstöðum / Magnús Bragi Magnússon

06.08.2016 20:14

B-úrslit í Tölti

Tölt T3
B úrslit Opinn flokkur - 
 
Mót: IS2016TJA141 - Einarsstaðamót Dags.:
Félag: Þjálfi
  Sæti    Keppandi    Heildareinkunn
1    Birna Hólmgeirsdóttir / Hátíð frá Syðra-Fjalli I 6,61 
2    Svanhildur Jónsdóttir / Jarl frá Lækjarbakka 6,50 
3    Einar Víðir Einarsson / Líf frá Kotströnd 6,44 
4    Petronella Hannula / Blesi frá Flekkudal 6,39 
5    Baldur Rúnarsson / Assa frá Ingólfshvoli 6,22 H
6    Sigmar Bragason / Þorri frá Ytri-Hofdölum 6,22 H

06.08.2016 18:00

Tölt T3

A- úrslit
1 Viðar Bragason Dúkkulísa frá Þjóðólfshaga 1 6,889
2 Skapti Steinbjörnsson Skák frá Hafsteinsstöðum 6,85
3 Bjarki Fannar Stefánsson Sigurbjörg frá Björgum 6,667
4 Ragnar Stefánsson     6,556
5 Sigrún Högna Tómasdóttir Heljar frá Þjóðólfshaga 1 6,5
B- úrslit
6 Baldur Rúnarsson Assa frá Ingólfshvoli 6,444
7 Svanhildur Jónsdóttir Jarl frá Lækjarbakka 6,444
8 Einar Víðir Einarsson     6,332
9 Birna Hólmgeirsdóttir Hátíð frá Syðra-Fjalli I 6,222
10-11 Sigmar Bragason Þorri frá Ytri-Hofdölum 6
10-11 Petronella Hannula Blesi frá Flekkudal 6
Flettingar í dag: 80
Gestir í dag: 24
Flettingar í gær: 118
Gestir í gær: 34
Samtals flettingar: 480079
Samtals gestir: 82320
Tölur uppfærðar: 21.4.2019 10:10:55
clockhere

Hestamannafélagið Þjálfi

Staðsetning:

S-þingeyjarsýsla

Tenglar