Hestamannafélagið Þjálfi

14.08.2018 11:18

Stórmót Þjálfi úrslit Unglingaflokkur 2018

Sæti Knapi Félag knapa Hestur
1 Katrín Von Gunnarsdóttir Þjálfi Kátína frá Steinnesi 8,54
2 Anna Kristín Auðbjörnsdóttir Léttir Sirkill frá Akureyri 8,14
3 Lilly Orgers Loki frá Stöð 8,01
4 Ingunn Birna Árnadóttir Léttir Frosti frá Selfossi 8,00
5 Kristín Halldórsdóttir Léttir Amor Frá Akureyri 7,94
6 Birta Rós Arnarsdóttir Þjálfi Kvik frá Torfunesi 7,93
7 Hulda Siggerður Þórisdóttir Funi Katla frá Syðra-Fjalli I 7,79
8 Kristján Snær Friðriksson Þjálfi Snobbi frá Reykjarhóli 7,75

14.08.2018 11:16

Stórmót Þjálfa úrslit í Barnaflokk

Sæti Knapi Félag Hestur Einkunn
1 Steindór Óli Tobíasson Léttir Fegurðardís frá Draflastöðum 8,51
2 Auður Karen Auðbjörnsdóttir Léttir Eldar frá Efra - Holti 8,31
3 Margrét Ósk Friðriksdóttir Þjálfi Farsæll frá Íbishóli 8,23
4 Dagrún Sunna Ágústsdóttir Snæfaxi Málmur frá Gunnarsstöðum 8,22
5 Kristín Hrund Vatnsdal Þjálfi Gullsól frá Torfunesi 8,14
6 Sigrún Marta Jónsdóttir Grani Fantasía frá Reykjum Laugarbakka 8,02
7 Elísabet Þráinsdóttir Þjálfi Tvistur frá Miðgrund 8,01
8 Sandra Björk Hreinsdóttir Léttir Sylgja frá Syðri-Reykjum 7,94

12.08.2018 14:38

Ráslisti A úrslit A-flokk

Ráslisti A flokkur A Úrslit 
Röð Knapi Félag knapa Hestur
1 Eva María Aradóttir Léttir Ása frá Efri-Rauðalæk
2 Gestur Júlíusson Léttir Þokki frá Sámsstöðum
3 Birgir Árnason Léttir Böðvar frá Tóftum
4 Skapti Steinbjörnsson Skagfirðingur Hrafnista frá Hafsteinsstöðum
5 Gestur Júlíusson Léttir Ullur frá Torfunesi
6 Magnús Bragi Magnússon Skagfirðingur Stilling frá Íbishóli
7 Vignir Sigurðsson Léttir Salka frá Litlu-Brekku
8 Stefán Birgir Stefánsson Funi Gangster frá Árgerði

12.08.2018 13:23

Ráslisti A úrslit B-flokkur

Stórmót Þjálfa 2018
Ráslisti A úrslit B-Flokkur
8 Birgir Árnason Léttir Dögg frá Ysta-Gerði
7 Vignir Sigurðsson Léttir Nói frá Hrafnsstöðum
6 Guðmundur Karl Tryggvason Léttir List frá Syðri-Reykjum
5 Skapti Steinbjörnsson Skagfirðingur Hófadynur frá Hafsteinsstöðum
4 Magnús Bragi Magnússon Skagfirðingur Stássa frá Íbishóli
3 Helga Árnadóttir Léttir Skriða frá Hlemmiskeiði 3
2 Höskuldur Jónsson Léttir Huldar frá Sámsstöðum
1 Atli Freyr Maríönnuson Léttir Óðinn frá Ingólfshvoli

11.08.2018 21:17

Ráslisti Unglingaflokkur Úrslit

Stórmót Þjálfa 2018
Unglingaflokkur Ráslisti Úrslit Einkunn
Röð Knapi Félag knapa Hestur
8 Birta Rós Arnarsdóttir Þjálfi Kvik frá Torfunesi 7,63
7 Anna Kristín Auðbjörnsdóttir Léttir Happadís frá Hólakoti 7,83
6 Kristín Halldórsdóttir Léttir Hryggur frá Brúnum 7,87
5 Kristján Snær Friðriksson Þjálfi Snobbi frá Reykjarhóli 7,98
4 Ingunn Birna Árnadóttir Léttir Frosti frá Selfossi 7,99
3 Hulda Siggerður Þórisdóttir Funi Katla frá Syðra-Fjalli I 8,13
2 Anna Kristín Auðbjörnsdóttir Léttir Sirkill frá Akureyri 8,30
1 Katrín Von Gunnarsdóttir Þjálfi Kátína frá Steinnesi 8,46

11.08.2018 21:13

Ráslisti Ungmennaflokkur Úrslit

Stórmót Þjálfa 2018
Ungmennaflokkur Ráslisti Úrslit
Röð Knapi Félag knapa Hestur Einkunn
1 Sigurjóna Kristjánsdóttir Þjálfi Alda frá Hellulandi 8,00
2 Magnea Rut Gunnarsdóttir Neisti Drottning frá Íbishóli 8,04
3 Eva María Aradóttir Léttir Slaufa frá Garðsá 8,06

11.08.2018 21:09

Ráslisti Barnaflokkur

Stórmót Þjálfa 2018
Barnaflokkur Gæðingaflokkur 1
Röð Knapi Hestur
1 Dagrún Sunna Ágústsdóttir Málmur frá Gunnarsstöðum
2 Sigrún Marta Jónsdóttir Fantasía frá Reykjum Laugarbakka
3 Kristín Hrund Vatnsdal Gullsól frá Torfunesi
4 Auður Karen Auðbjörnsdóttir Eldar frá Efra - Holti
5 Elísabet Þráinsdóttir Tvistur frá Miðgrund
6 Sandra Björk Hreinsdóttir Sylgja frá Syðri-Reykjum
7 Margrét Ósk Friðriksdóttir Farsæll frá Íbishóli
8 Steindór Óli Tobíasson Fegurðardís frá Draflastöðum

11.08.2018 19:09

Ráslisti B úrslit A-flokkur

Stórmót Þjálfa 2018
Ráslisti B úrslit A-Flokkur
Röð Knapi Félag knapa Hestur Einkunn
1 Vignir Sigurðsson Léttir Emma frá Litlu-Brekku 8,20
2 Höskuldur Jónsson Léttir Sif frá Sámsstöðum 8,20
3 Gestur Stefánsson Léttir Varmi frá Höskuldsstöðum 8,22
4 Sveinn Ingi Kjartansson Léttir Dofri frá Úlfsstöðum 8,23
5 Magnús Bragi Magnússon Skagfirðingur Óskadís frá Kjarnholtum I 8,25
6 Björgvin Daði Sverrisson Léttir Kambur frá Akureyri 8,25
7 Birna Hólmgeirsdóttir Þjálfi Gnótt frá Syðra-Fjalli I 8,26
8 Eva María Aradóttir Léttir Ása frá Efri-Rauðalæk 8,28

11.08.2018 17:39

Ráslisti B úrslit Tölt

Stórmót Þjálfa 2018
Tölt Ráslisti B úrslit
Röð Knapi Félag knapa Hestur Einkunn
1 Eva María Aradóttir Léttir Aþena frá Sandá 6,11
2 Kristján H. Sigtryggsson Þjálfi Esja frá Hellulandi 6,11
3 Sveinn Ingi Kjartansson Léttir Lukka frá Naustum III 6,22
4 Jóhann Svanur Stefánsson Léttir Stormur frá Feti 6,33
5 Steindór Óli Tobíasson Léttir Tinna frá Draflastöðum 6,44

11.08.2018 17:32

Tölt úrslit Forkeppni

Stórmót Þjálfa 2018
Tölt T3 úrslit forkeppni
Sæti Knapi Félag knapa Hestur Einkunn
1 Atli Freyr Maríönnuson Léttir Óðinn frá Ingólfshvoli 7,06
2 Magnús Bragi Magnússon Skagfirðingur Stilling frá Íbishóli 6,83
3 Helga Árnadóttir Léttir Skriða frá Hlemmiskeiði 3 6,78
4 Guðmundur Karl Tryggvason Léttir Rauðhetta frá Efri-Rauðalæk 6,50
5 Steindór Óli Tobíasson Léttir Tinna frá Draflastöðum 6,44
6 Jóhann Svanur Stefánsson Léttir Stormur frá Feti 6,33
7 Sveinn Ingi Kjartansson Léttir Lukka frá Naustum III 6,22
8.-9. Kristján H. Sigtryggsson Þjálfi Esja frá Hellulandi 6,11
8.-9. Eva María Aradóttir Léttir Aþena frá Sandá 6,11
10 Auður Karen Auðbjörnsdóttir Léttir Eldar frá Efra - Holti 5,83
11 Friðrik K Jakobsson Þjálfi Glói frá Dallandi 5,39
12 Aldís Ösp Sigurjónsd. Léttir Geisli frá Akureyri 5,33
13 Steingrímur Magnússon Léttir Blesi frá Skjólgarði 5,06
14 Kristján H. Sigtryggsson Þjálfi Mjölnir frá Hellulandi 4,78
15 Elín M. Stefánsdóttir Funi Kuldi frá Fellshlíð 4,28
16 Anna Kristín Auðbjörnsdóttir Léttir Heilladís frá Syðri-Mælifellsá I 4,17

11.08.2018 16:25

A flokkur úrslit forkeppni

Stórmót Þjálfa 2018
A flokkur Úrslit Forkeppni Einkunn
Sæti Knapi Félag knapa Hestur
1 Stefán Birgir Stefánsson Funi Gangster frá Árgerði 8,76
2 Vignir Sigurðsson Léttir Salka frá Litlu-Brekku 8,50
3 Magnús Bragi Magnússon Skagfirðingur Stilling frá Íbishóli 8,48
4 Gestur Júlíusson Léttir Ullur frá Torfunesi 8,46
5 Skapti Steinbjörnsson Skagfirðingur Hrafnista frá Hafsteinsstöðum 8,44
6 Birgir Árnason Léttir Böðvar frá Tóftum 8,39
7 Gestur Júlíusson Léttir Þokki frá Sámsstöðum 8,34
8 Eva María Aradóttir Léttir Ása frá Efri-Rauðalæk 8,28
9 Birna Hólmgeirsdóttir Þjálfi Gnótt frá Syðra-Fjalli I 8,26
10.-11 Magnús Bragi Magnússon Skagfirðingur Óskadís frá Kjarnholtum I 8,25
10.-11 Björgvin Daði Sverrisson Léttir Kambur frá Akureyri 8,25
12 Sveinn Ingi Kjartansson Léttir Dofri frá Úlfsstöðum 8,23
13 Gestur Stefánsson Léttir Varmi frá Höskuldsstöðum 8,22
14 Höskuldur Jónsson Léttir Sif frá Sámsstöðum 8,20
15 Vignir Sigurðsson Léttir Emma frá Litlu-Brekku 8,20
16 Gestur Stefánsson Léttir Sæmd frá Höskuldsstöðum 8,19
17 Kristján H. Sigtryggsson Þjálfi Sleipnir frá Hellulandi 8,17
18 Ágúst M Ágústsson Snæfaxi Prins frá Sauðanesi 8,14
19 Magnús Bragi Magnússon Skagfirðingur Sóta frá Steinnesi 7,93
20 Ingólfur Jónsson Grani Magnús frá Höskuldsstöðum 7,89
21 Sveinn Ingi Kjartansson Léttir Fluga frá Naustum III 7,83

11.08.2018 15:10

Unglingaflokkur Úrslit Forkeppni

Stórmót Þjálfa 2018
Unglingaflokkur úrslit forkeppni Einkunn
Sæti Knapi Félag knapa Hestur
1 Katrín Von Gunnarsdóttir Þjálfi Kátína frá Steinnesi 8,46
2 Anna Kristín Auðbjörnsdóttir Léttir Sirkill frá Akureyri 8,30
3 Hulda Siggerður Þórisdóttir Funi Katla frá Syðra-Fjalli I 8,13
4 Ingunn Birna Árnadóttir Léttir Frosti frá Selfossi 7,99
5 Kristján Snær Friðriksson Þjálfi Snobbi frá Reykjarhóli 7,98
6 Katrín Von Gunnarsdóttir Þjálfi Eðall frá Miðsitju 7,97
7 Kristín Halldórsdóttir Léttir Hryggur frá Brúnum 7,87
8 Kristín Halldórsdóttir Léttir Amor frá Akureyri 7,86
9 Anna Kristín Auðbjörnsdóttir Léttir Happadís frá Hólakoti 7,83
10 Birta Rós Arnarsdóttir Þjálfi Ósk frá Butru 7,81
11 Hulda Siggerður Þórisdóttir Funi Frökk frá Hvammi 7,68
12 Birta Rós Arnarsdóttir Þjálfi Kvik frá Torfunesi 7,63
13 Lilly Orgers Loki frá Stöð 7,61
14 Hulda Siggerður Þórisdóttir Funi Blámi frá Vatnsleysu 7,05
15 Hilmar Örn Sævarsson Þjálfi Þrasi frá Viðborðsseli 1 6,99

11.08.2018 13:56

Ungmennflokkur úrslit forkeppni

Stórmót Þjálfa 2018
Ungmennaflokkur Úrslit Forkeppni
Sæti Knapi Félag knapa Hestur Einkunn
1 Eva María Aradóttir Léttir Slaufa frá Garðsá 8,06
2 Magnea Rut Gunnarsdóttir Neisti Drottning frá Íbishóli 8,04
3 Magnea Rut Gunnarsdóttir Neisti Sigurvon frá Íbishóli 8,03
4 Sigurjóna Kristjánsdóttir Þjálfi Alda frá Hellulandi 8,00

11.08.2018 13:52

Barnaflokkur úrslit forkeppni

Stórmót Þjálfa 2018
Barnaflokkur Gæðingaflokkur 1
Sæti Knapi Félag knapa Hestur Einkunn
1 Steindór Óli Tobíasson Léttir Fegurðardís frá Draflastöðum 8,48
2 Margrét Ósk Friðriksdóttir Þjálfi Farsæll frá Íbishóli 8,21
3 Sandra Björk Hreinsdóttir Léttir Sylgja frá Syðri-Reykjum 8,05
4.-.5 Elísabet Þráinsdóttir Þjálfi Tvistur frá Miðgrund 8,03
4.-5. Auður Karen Auðbjörnsdóttir Léttir Eldar frá Efra - Holti 8,03
6 Kristín Hrund Vatnsdal Þjálfi Gullsól frá Torfunesi 8,01
7 Kristín Hrund Vatnsdal Þjálfi Húmi frá Torfunesi 7,99
8 Margrét Ósk Friðriksdóttir Þjálfi Nótt frá Álftagerði IV 7,98
9 Sigrún Marta Jónsdóttir Grani Fantasía frá Reykjum Laugarbakka 7,90
10 Dagrún Sunna Ágústsdóttir Snæfaxi Málmur frá Gunnarsstöðum 7,80
11 Margrét Ásta Hreinsdóttir Léttir Demantur frá Hraukbæ 7,77
12 Margrét Ásta Hreinsdóttir Léttir Snarpur frá Brakanda 7,72
13 Sandra Björk Hreinsdóttir Léttir Hörgur frá Ósi 7,63
14 Áslaug Lóa Stefánsdóttir Léttir Krummi frá Ólafsbergi 7,38

11.08.2018 13:45

B flokkur úrslit forkeppni

Stórmót Þjálfa 2018
B flokkur úrslit forkeppni Einkunn
1 Atli Freyr Maríönnuson Léttir Óðinn frá Ingólfshvoli 8,66
2 Höskuldur Jónsson Léttir Huldar frá Sámsstöðum 8,62
3 Helga Árnadóttir Léttir Skriða frá Hlemmiskeiði 3 8,54
4 Magnús Bragi Magnússon Skagfirðingur Stássa frá Íbishóli 8,40
5 Skapti Steinbjörnsson Skagfirðingur Hófadynur frá Hafsteinsstöðum 8,38
6 Guðmundur Karl Tryggvason Léttir List frá Syðri-Reykjum 8,36
7 Vignir Sigurðsson Léttir Nói frá Hrafnsstöðum 8,33
8.-9. Elín M. Stefánsdóttir Funi Kuldi frá Fellshlíð 8,31
8.-9. Jóhann Svanur Stefánsson Léttir Stormur frá Feti 8,31
10 Birgir Árnason Léttir Dögg frá Ysta-Gerði 8,29
11 Vignir Sigurðsson Léttir Loki frá Litlu-Brekku 8,24
12 Friðrik K Jakobsson Þjálfi Glói frá Dallandi 8,22
13 Birgir Árnason Léttir Glitnir frá Ysta-Gerði 8,20
14.-15. Tryggvi Höskuldsson Þjálfi Flugar frá Króksstöðum 8,19
14.-15. Eva María Aradóttir Léttir Aþena frá Sandá 8,19
16 Guðmundur Karl Tryggvason Léttir Marri frá Hauganesi 8,16
17 Jóhann Svanur Stefánsson Léttir Blæja frá Sigríðarstöðum 8,13
18 Karítas G. Thoroddsen Léttir Frigg frá Miðhúsum 8,10
19 Tryggvi Höskuldsson Þjálfi Bjarmi frá Akureyri 8,09
20 Magnús Bragi Magnússon Skagfirðingur Bubbi frá Breiðabólsstað 8,05
21 Sveinn Ingi Kjartansson Léttir Losti frá Laugasteini 7,98
22 Kristján H. Sigtryggsson Þjálfi Esja frá Hellulandi 7,96
23 Steingrímur Magnússon Léttir Blesi frá Skjólgarði 7,90
24 Aldís Ösp Sigurjónsd. Léttir Geisli frá Akureyri 7,88
25 Elín Margrét Kristjánsd. Léttir Dagfari frá Sveinsstöðum 7,60
Flettingar í dag: 80
Gestir í dag: 24
Flettingar í gær: 118
Gestir í gær: 34
Samtals flettingar: 480079
Samtals gestir: 82320
Tölur uppfærðar: 21.4.2019 10:10:55
clockhere

Hestamannafélagið Þjálfi

Staðsetning:

S-þingeyjarsýsla

Tenglar