Hestamannafélagið Þjálfi

11.08.2018 21:09

Ráslisti Barnaflokkur

Stórmót Þjálfa 2018
Barnaflokkur Gæðingaflokkur 1
Röð Knapi Hestur
1 Dagrún Sunna Ágústsdóttir Málmur frá Gunnarsstöðum
2 Sigrún Marta Jónsdóttir Fantasía frá Reykjum Laugarbakka
3 Kristín Hrund Vatnsdal Gullsól frá Torfunesi
4 Auður Karen Auðbjörnsdóttir Eldar frá Efra - Holti
5 Elísabet Þráinsdóttir Tvistur frá Miðgrund
6 Sandra Björk Hreinsdóttir Sylgja frá Syðri-Reykjum
7 Margrét Ósk Friðriksdóttir Farsæll frá Íbishóli
8 Steindór Óli Tobíasson Fegurðardís frá Draflastöðum

11.08.2018 19:09

Ráslisti B úrslit A-flokkur

Stórmót Þjálfa 2018
Ráslisti B úrslit A-Flokkur
Röð Knapi Félag knapa Hestur Einkunn
1 Vignir Sigurðsson Léttir Emma frá Litlu-Brekku 8,20
2 Höskuldur Jónsson Léttir Sif frá Sámsstöðum 8,20
3 Gestur Stefánsson Léttir Varmi frá Höskuldsstöðum 8,22
4 Sveinn Ingi Kjartansson Léttir Dofri frá Úlfsstöðum 8,23
5 Magnús Bragi Magnússon Skagfirðingur Óskadís frá Kjarnholtum I 8,25
6 Björgvin Daði Sverrisson Léttir Kambur frá Akureyri 8,25
7 Birna Hólmgeirsdóttir Þjálfi Gnótt frá Syðra-Fjalli I 8,26
8 Eva María Aradóttir Léttir Ása frá Efri-Rauðalæk 8,28

11.08.2018 17:39

Ráslisti B úrslit Tölt

Stórmót Þjálfa 2018
Tölt Ráslisti B úrslit
Röð Knapi Félag knapa Hestur Einkunn
1 Eva María Aradóttir Léttir Aþena frá Sandá 6,11
2 Kristján H. Sigtryggsson Þjálfi Esja frá Hellulandi 6,11
3 Sveinn Ingi Kjartansson Léttir Lukka frá Naustum III 6,22
4 Jóhann Svanur Stefánsson Léttir Stormur frá Feti 6,33
5 Steindór Óli Tobíasson Léttir Tinna frá Draflastöðum 6,44

11.08.2018 17:32

Tölt úrslit Forkeppni

Stórmót Þjálfa 2018
Tölt T3 úrslit forkeppni
Sæti Knapi Félag knapa Hestur Einkunn
1 Atli Freyr Maríönnuson Léttir Óðinn frá Ingólfshvoli 7,06
2 Magnús Bragi Magnússon Skagfirðingur Stilling frá Íbishóli 6,83
3 Helga Árnadóttir Léttir Skriða frá Hlemmiskeiði 3 6,78
4 Guðmundur Karl Tryggvason Léttir Rauðhetta frá Efri-Rauðalæk 6,50
5 Steindór Óli Tobíasson Léttir Tinna frá Draflastöðum 6,44
6 Jóhann Svanur Stefánsson Léttir Stormur frá Feti 6,33
7 Sveinn Ingi Kjartansson Léttir Lukka frá Naustum III 6,22
8.-9. Kristján H. Sigtryggsson Þjálfi Esja frá Hellulandi 6,11
8.-9. Eva María Aradóttir Léttir Aþena frá Sandá 6,11
10 Auður Karen Auðbjörnsdóttir Léttir Eldar frá Efra - Holti 5,83
11 Friðrik K Jakobsson Þjálfi Glói frá Dallandi 5,39
12 Aldís Ösp Sigurjónsd. Léttir Geisli frá Akureyri 5,33
13 Steingrímur Magnússon Léttir Blesi frá Skjólgarði 5,06
14 Kristján H. Sigtryggsson Þjálfi Mjölnir frá Hellulandi 4,78
15 Elín M. Stefánsdóttir Funi Kuldi frá Fellshlíð 4,28
16 Anna Kristín Auðbjörnsdóttir Léttir Heilladís frá Syðri-Mælifellsá I 4,17

11.08.2018 16:25

A flokkur úrslit forkeppni

Stórmót Þjálfa 2018
A flokkur Úrslit Forkeppni Einkunn
Sæti Knapi Félag knapa Hestur
1 Stefán Birgir Stefánsson Funi Gangster frá Árgerði 8,76
2 Vignir Sigurðsson Léttir Salka frá Litlu-Brekku 8,50
3 Magnús Bragi Magnússon Skagfirðingur Stilling frá Íbishóli 8,48
4 Gestur Júlíusson Léttir Ullur frá Torfunesi 8,46
5 Skapti Steinbjörnsson Skagfirðingur Hrafnista frá Hafsteinsstöðum 8,44
6 Birgir Árnason Léttir Böðvar frá Tóftum 8,39
7 Gestur Júlíusson Léttir Þokki frá Sámsstöðum 8,34
8 Eva María Aradóttir Léttir Ása frá Efri-Rauðalæk 8,28
9 Birna Hólmgeirsdóttir Þjálfi Gnótt frá Syðra-Fjalli I 8,26
10.-11 Magnús Bragi Magnússon Skagfirðingur Óskadís frá Kjarnholtum I 8,25
10.-11 Björgvin Daði Sverrisson Léttir Kambur frá Akureyri 8,25
12 Sveinn Ingi Kjartansson Léttir Dofri frá Úlfsstöðum 8,23
13 Gestur Stefánsson Léttir Varmi frá Höskuldsstöðum 8,22
14 Höskuldur Jónsson Léttir Sif frá Sámsstöðum 8,20
15 Vignir Sigurðsson Léttir Emma frá Litlu-Brekku 8,20
16 Gestur Stefánsson Léttir Sæmd frá Höskuldsstöðum 8,19
17 Kristján H. Sigtryggsson Þjálfi Sleipnir frá Hellulandi 8,17
18 Ágúst M Ágústsson Snæfaxi Prins frá Sauðanesi 8,14
19 Magnús Bragi Magnússon Skagfirðingur Sóta frá Steinnesi 7,93
20 Ingólfur Jónsson Grani Magnús frá Höskuldsstöðum 7,89
21 Sveinn Ingi Kjartansson Léttir Fluga frá Naustum III 7,83

11.08.2018 15:10

Unglingaflokkur Úrslit Forkeppni

Stórmót Þjálfa 2018
Unglingaflokkur úrslit forkeppni Einkunn
Sæti Knapi Félag knapa Hestur
1 Katrín Von Gunnarsdóttir Þjálfi Kátína frá Steinnesi 8,46
2 Anna Kristín Auðbjörnsdóttir Léttir Sirkill frá Akureyri 8,30
3 Hulda Siggerður Þórisdóttir Funi Katla frá Syðra-Fjalli I 8,13
4 Ingunn Birna Árnadóttir Léttir Frosti frá Selfossi 7,99
5 Kristján Snær Friðriksson Þjálfi Snobbi frá Reykjarhóli 7,98
6 Katrín Von Gunnarsdóttir Þjálfi Eðall frá Miðsitju 7,97
7 Kristín Halldórsdóttir Léttir Hryggur frá Brúnum 7,87
8 Kristín Halldórsdóttir Léttir Amor frá Akureyri 7,86
9 Anna Kristín Auðbjörnsdóttir Léttir Happadís frá Hólakoti 7,83
10 Birta Rós Arnarsdóttir Þjálfi Ósk frá Butru 7,81
11 Hulda Siggerður Þórisdóttir Funi Frökk frá Hvammi 7,68
12 Birta Rós Arnarsdóttir Þjálfi Kvik frá Torfunesi 7,63
13 Lilly Orgers Loki frá Stöð 7,61
14 Hulda Siggerður Þórisdóttir Funi Blámi frá Vatnsleysu 7,05
15 Hilmar Örn Sævarsson Þjálfi Þrasi frá Viðborðsseli 1 6,99

11.08.2018 13:56

Ungmennflokkur úrslit forkeppni

Stórmót Þjálfa 2018
Ungmennaflokkur Úrslit Forkeppni
Sæti Knapi Félag knapa Hestur Einkunn
1 Eva María Aradóttir Léttir Slaufa frá Garðsá 8,06
2 Magnea Rut Gunnarsdóttir Neisti Drottning frá Íbishóli 8,04
3 Magnea Rut Gunnarsdóttir Neisti Sigurvon frá Íbishóli 8,03
4 Sigurjóna Kristjánsdóttir Þjálfi Alda frá Hellulandi 8,00

11.08.2018 13:52

Barnaflokkur úrslit forkeppni

Stórmót Þjálfa 2018
Barnaflokkur Gæðingaflokkur 1
Sæti Knapi Félag knapa Hestur Einkunn
1 Steindór Óli Tobíasson Léttir Fegurðardís frá Draflastöðum 8,48
2 Margrét Ósk Friðriksdóttir Þjálfi Farsæll frá Íbishóli 8,21
3 Sandra Björk Hreinsdóttir Léttir Sylgja frá Syðri-Reykjum 8,05
4.-.5 Elísabet Þráinsdóttir Þjálfi Tvistur frá Miðgrund 8,03
4.-5. Auður Karen Auðbjörnsdóttir Léttir Eldar frá Efra - Holti 8,03
6 Kristín Hrund Vatnsdal Þjálfi Gullsól frá Torfunesi 8,01
7 Kristín Hrund Vatnsdal Þjálfi Húmi frá Torfunesi 7,99
8 Margrét Ósk Friðriksdóttir Þjálfi Nótt frá Álftagerði IV 7,98
9 Sigrún Marta Jónsdóttir Grani Fantasía frá Reykjum Laugarbakka 7,90
10 Dagrún Sunna Ágústsdóttir Snæfaxi Málmur frá Gunnarsstöðum 7,80
11 Margrét Ásta Hreinsdóttir Léttir Demantur frá Hraukbæ 7,77
12 Margrét Ásta Hreinsdóttir Léttir Snarpur frá Brakanda 7,72
13 Sandra Björk Hreinsdóttir Léttir Hörgur frá Ósi 7,63
14 Áslaug Lóa Stefánsdóttir Léttir Krummi frá Ólafsbergi 7,38

11.08.2018 13:45

B flokkur úrslit forkeppni

Stórmót Þjálfa 2018
B flokkur úrslit forkeppni Einkunn
1 Atli Freyr Maríönnuson Léttir Óðinn frá Ingólfshvoli 8,66
2 Höskuldur Jónsson Léttir Huldar frá Sámsstöðum 8,62
3 Helga Árnadóttir Léttir Skriða frá Hlemmiskeiði 3 8,54
4 Magnús Bragi Magnússon Skagfirðingur Stássa frá Íbishóli 8,40
5 Skapti Steinbjörnsson Skagfirðingur Hófadynur frá Hafsteinsstöðum 8,38
6 Guðmundur Karl Tryggvason Léttir List frá Syðri-Reykjum 8,36
7 Vignir Sigurðsson Léttir Nói frá Hrafnsstöðum 8,33
8.-9. Elín M. Stefánsdóttir Funi Kuldi frá Fellshlíð 8,31
8.-9. Jóhann Svanur Stefánsson Léttir Stormur frá Feti 8,31
10 Birgir Árnason Léttir Dögg frá Ysta-Gerði 8,29
11 Vignir Sigurðsson Léttir Loki frá Litlu-Brekku 8,24
12 Friðrik K Jakobsson Þjálfi Glói frá Dallandi 8,22
13 Birgir Árnason Léttir Glitnir frá Ysta-Gerði 8,20
14.-15. Tryggvi Höskuldsson Þjálfi Flugar frá Króksstöðum 8,19
14.-15. Eva María Aradóttir Léttir Aþena frá Sandá 8,19
16 Guðmundur Karl Tryggvason Léttir Marri frá Hauganesi 8,16
17 Jóhann Svanur Stefánsson Léttir Blæja frá Sigríðarstöðum 8,13
18 Karítas G. Thoroddsen Léttir Frigg frá Miðhúsum 8,10
19 Tryggvi Höskuldsson Þjálfi Bjarmi frá Akureyri 8,09
20 Magnús Bragi Magnússon Skagfirðingur Bubbi frá Breiðabólsstað 8,05
21 Sveinn Ingi Kjartansson Léttir Losti frá Laugasteini 7,98
22 Kristján H. Sigtryggsson Þjálfi Esja frá Hellulandi 7,96
23 Steingrímur Magnússon Léttir Blesi frá Skjólgarði 7,90
24 Aldís Ösp Sigurjónsd. Léttir Geisli frá Akureyri 7,88
25 Elín Margrét Kristjánsd. Léttir Dagfari frá Sveinsstöðum 7,60

10.08.2018 22:38

Stórmót Þjálfa Ráslistar

Nr. Holl Hönd Knapi Félag knapa Hestur
A flokkur Gæðingaflokkur 1
1 1 V Vignir Sigurðsson Léttir Salka frá Litlu-Brekku
2 1 V Hans Kjerúlf Freyfaxi Úa frá Úlfsstöðum
3 1 V Magnús Bragi Magnússon Skagfirðingur Óskadís frá Kjarnholtum I
4 2 V Stefán Birgir Stefánsson Funi Gangster frá Árgerði
5 2 V Sveinn Ingi Kjartansson Léttir Dofri frá Úlfsstöðum
6 2 V Björgvin Daði Sverrisson Léttir Kambur frá Akureyri
7 3 H Ingólfur Jónsson Grani Magnús frá Höskuldsstöðum
8 3 H Birgir Árnason Léttir Böðvar frá Tóftum
9 4 V Gestur Stefánsson Léttir Varmi frá Höskuldsstöðum
10 4 V Erlingur Ingvarsson Þjálfi Eivör frá Hlíðarenda
11 4 V Höskuldur Jónsson Léttir Sif frá Sámsstöðum
12 5 V Birna Hólmgeirsdóttir Þjálfi Gnótt frá Syðra-Fjalli I
13 5 V Skapti Steinbjörnsson Skagfirðingur Hrafnista frá Hafsteinsstöðum
14 5 V Magnús Bragi Magnússon Skagfirðingur Sóta frá Steinnesi
15 6 V Vignir Sigurðsson Léttir Emma frá Litlu-Brekku
16 6 V Gestur Júlíusson Léttir Ullur frá Torfunesi
17 6 V Gestur Stefánsson Léttir Sæmd frá Höskuldsstöðum
18 7 V Sveinn Ingi Kjartansson Léttir Fluga frá Naustum III
19 7 V Ágúst M Ágústsson Snæfaxi Prins frá Sauðanesi
20 7 V Kristján H. Sigtryggsson Þjálfi Sleipnir frá Hellulandi
21 8 H Eva María Aradóttir Léttir Ása frá Efri-Rauðalæk
22 8 H Erlingur Ingvarsson Þjálfi Blesa frá Efri-Rauðalæk
23 9 V Malin Maria Ingvarsson Léttir Aðmíráll frá Syðra-Garðshorni
24 9 V Magnús Bragi Magnússon Skagfirðingur Stilling frá Íbishóli
25 9 V Gestur Júlíusson Léttir Þokki frá Sámsstöðum
B flokkur Gæðingaflokkur 1
1 1 V Birgir Árnason Léttir Glitnir frá Ysta-Gerði
2 1 V Jóhann Svanur Stefánsson Léttir Stormur frá Feti
3 1 V Magnús Bragi Magnússon Skagfirðingur Stássa frá Íbishóli
4 2 H Erlingur Ingvarsson Þjálfi Pan frá Breiðstöðum
5 2 H Elín M. Stefánsdóttir Funi Kuldi frá Fellshlíð
6 3 V Tryggvi Höskuldsson Þjálfi Bjarmi frá Akureyri
7 3 V Kristján H. Sigtryggsson Þjálfi Esja frá Hellulandi
8 3 V Helga Árnadóttir Léttir Skriða frá Hlemmiskeiði 3
9 4 V Steingrímur Magnússon Léttir Hetja frá Skjólgarði
10 4 V Sveinn Ingi Kjartansson Léttir Losti frá Laugasteini
11 4 V Karin Charlotta V Englund Feykir Örvar frá Hóli
12 5 V Hans Kjerúlf Freyfaxi Klara frá Kollaleiru
13 5 V Vignir Sigurðsson Léttir Loki frá Litlu-Brekku
14 5 V Aldís Ösp Sigurjónsd. Léttir Geisli frá Akureyri
15 6 V Guðmundur Karl Tryggvason Léttir List frá Syðri-Reykjum
16 6 V Tryggvi Höskuldsson Þjálfi Flugar frá Króksstöðum
17 6 V Katharina Winter Snæfaxi Glymur frá Stóra-Sandfelli 2
18 7 V Vignir Sigurðsson Léttir Nói frá Hrafnsstöðum
19 7 V Elín Margrét Kristjánsd. Léttir Dagfari frá Sveinsstöðum
20 7 V Höskuldur Jónsson Léttir Huldar frá Sámsstöðum
21 8 V Jóhann Svanur Stefánsson Léttir Blæja frá Sigríðarstöðum
22 8 V Steingrímur Magnússon Léttir Blesi frá Skjólgarði
23 8 V Birgir Árnason Léttir Dögg frá Ysta-Gerði
24 9 V Hans Kjerúlf Freyfaxi Barón frá Brekku, Fljótsdal
25 9 V Malin Maria Ingvarsson Léttir Kalinka frá Hlíðarenda
26 9 V Magnús Bragi Magnússon Skagfirðingur Bubbi frá Breiðabólsstað
27 10 V Friðrik K Jakobsson Þjálfi Glói frá Dallandi
28 10 V Karítas G. Thoroddsen Léttir Frigg frá Miðhúsum
29 10 V Guðmundur Karl Tryggvason Léttir Marri frá Hauganesi
30 11 H Atli Freyr Maríönnuson Léttir Óðinn frá Ingólfshvoli
31 11 H Eva María Aradóttir Léttir Aþena frá Sandá
32 11 H Skapti Steinbjörnsson Skagfirðingur Hófadynur frá Hafsteinsstöðum
Ungmennaflokkur Gæðingaflokkur 1
1 1 V Magnea Rut Gunnarsdóttir Neisti Sigurvon frá Íbishóli
2 1 V Eva María Aradóttir Léttir Slaufa frá Garðsá
3 2 V Magnea Rut Gunnarsdóttir Neisti Drottning frá Íbishóli
4 2 V Sigurjóna Kristjánsdóttir Þjálfi Alda frá Hellulandi
Unglingaflokkur Gæðingaflokkur 1
1 1 H Birta Rós Arnarsdóttir Þjálfi Ósk frá Butru
2 1 H Hulda Siggerður Þórisdóttir Funi Katla frá Syðra-Fjalli I
3 2 V Hilmar Örn Sævarsson Þjálfi Þrasi frá Viðborðsseli 1
4 2 V Anna Kristín Auðbjörnsdóttir Léttir Sirkill frá Akureyri
5 2 V Lilly Orgers Loki frá Stöð
6 3 V Katrín Von Gunnarsdóttir Þjálfi Eðall frá Miðsitju
7 3 V Hulda Siggerður Þórisdóttir Funi Blámi frá Vatnsleysu
8 3 V Kristján Snær Friðriksson Þjálfi Snobbi frá Reykjarhóli
9 4 V Katrín Von Gunnarsdóttir Þjálfi Kátína frá Steinnesi
10 4 V Kristín Halldórsdóttir Léttir Amor frá Akureyri
11 4 V Birta Rós Arnarsdóttir Þjálfi Kvik frá Torfunesi
12 5 V Kristín Halldórsdóttir Léttir Hryggur frá Brúnum
13 5 V Hulda Siggerður Þórisdóttir Funi Frökk frá Hvammi
14 6 V Anna Kristín Auðbjörnsdóttir Léttir Happadís frá Hólakoti
15 6 V Ingunn Birna Árnadóttir Léttir Frosti frá Selfossi
16 6 V Hulda Siggerður Þórisdóttir Funi Kilja frá Selá
Barnaflokkur Gæðingaflokkur 1
1 1 V Sigrún Marta Jónsdóttir Grani Fantasía frá Reykjum Laugarbakka
2 1 V Margrét Ásta Hreinsdóttir Léttir Þrymur frá Hraukbæ
3 1 V Kristín Hrund Vatnsdal Þjálfi Gullsól frá Torfunesi
4 2 V Elísabet Þráinsdóttir Þjálfi Tvistur frá Miðgrund
5 2 V Margrét Ósk Friðriksdóttir Þjálfi Farsæll frá Íbishóli
6 3 H Margrét Ásta Hreinsdóttir Léttir Demantur frá Hraukbæ
7 3 H Áslaug Lóa Stefánsdóttir Léttir Krummi frá Ólafsbergi
8 3 H Sandra Björk Hreinsdóttir Léttir Hörgur frá Ósi
9 4 V Kristín Hrund Vatnsdal Þjálfi Húmi frá Torfunesi
10 4 V Steindór Óli Tobíasson Léttir Fegurðardís frá Draflastöðum
11 4 V Sandra Björk Hreinsdóttir Léttir Sylgja frá Syðri-Reykjum
12 5 V Dagrún Sunna Ágústsdóttir Snæfaxi Málmur frá Gunnarsstöðum
13 5 V Auður Karen Auðbjörnsdóttir Léttir Eldar frá Efra - Holti
14 6 V Margrét Ásta Hreinsdóttir Léttir Snarpur frá Brakanda
15 6 V Margrét Ósk Friðriksdóttir Þjálfi Nótt frá Álftagerði IV
Flugskeið 100m P2 Opinn flokkur
1 1 V Hreinn Haukur Pálsson Léttir Dáð frá Hólakoti
2 2 V Margrét Ásta Hreinsdóttir Léttir Tvistur frá Garðshorni
3 3 V Sandra Björk Hreinsdóttir Léttir Móa frá Rifkelsstöðum
4 4 V Höskuldur Jónsson Léttir Sigur frá Sámsstöðum
5 5 V Reynir Jónsson Freyfaxi Auðkúla frá Ásgeirsbrekku
6 6 V Auður Karen Auðbjörnsdóttir Léttir Hróðný frá Syðri-Reykjum
7 7 V Auðbjörn Kristinsson Léttir Sýning frá Hólakoti
8 8 V Magnús Bragi Magnússon Skagfirðingur Sóta frá Steinnesi
9 9 V Eva María Aradóttir Léttir Ása frá Efri-Rauðalæk
10 10 V Skapti Steinbjörnsson Skagfirðingur Jórvík frá Hafsteinsstöðum
11 11 V Anna Kristín Auðbjörnsdóttir Léttir Móna frá Ytri-Bægisá II
12 12 V Kristján H. Sigtryggsson Þjálfi Straumur frá Hellulandi
Tölt T3 Opinn flokkur
1 1 V Steingrímur Magnússon Léttir Blesi frá Skjólgarði
2 1 V Aldís Ösp Sigurjónsd. Léttir Geisli frá Akureyri
3 1 V Atli Freyr Maríönnuson Léttir Óðinn frá Ingólfshvoli
4 2 H Jóhann Svanur Stefánsson Léttir Stormur frá Feti
5 2 H Katharina Winter Snæfaxi Glymur frá Stóra-Sandfelli 2
6 2 H Auður Karen Auðbjörnsdóttir Léttir Eldar frá Efra - Holti
7 3 V Magnús Bragi Magnússon Skagfirðingur Stilling frá Íbishóli
8 3 V Friðrik K Jakobsson Þjálfi Glói frá Dallandi
9 3 V Steindór Óli Tobíasson Léttir Tinna frá Draflastöðum
10 4 H Elín M. Stefánsdóttir Funi Kuldi frá Fellshlíð
11 4 H Guðmundur Karl Tryggvason Léttir Rauðhetta frá Efri-Rauðalæk
12 4 H Skapti Steinbjörnsson Skagfirðingur Hófadynur frá Hafsteinsstöðum
13 5 V Helga Árnadóttir Léttir Skriða frá Hlemmiskeiði 3
14 5 V Eva María Aradóttir Léttir Aþena frá Sandá
15 5 V Hans Kjerúlf Freyfaxi Barón frá Brekku, Fljótsdal
16 6 H Malin Maria Ingvarsson Léttir Kalinka frá Hlíðarenda
17 6 H Anna Kristín Auðbjörnsdóttir Léttir Heilladís frá Syðri-Mælifellsá I
18 6 H Sveinn Ingi Kjartansson Léttir Lukka frá Naustum III
19 7 V Erlingur Ingvarsson Þjálfi Pan frá Breiðstöðum
20 7 V Kristján H. Sigtryggsson Þjálfi Esja frá Hellulandi
21 6 V Kristján H. Sigtryggsson Þjálfi Mjölnir frá Hellulandi

09.08.2018 21:39

Stórmót Þjálfa Dagskrá

DAGSKRÁ

 

Laugardagur 11. ágúst

10:00     B  flokkur gæðinga - forkeppni

Barnaflokkur - forkeppni

Ungmennaflokkur - forkeppni

Hádegishlé

Unglingaflokkur - forkeppni

A  flokkur gæðinga - forkeppni

Tölt - forkeppni

18:00     Grillveisla að hætti félagsmanna.

19:30     B-úrslit í Tölti

20:15     100 m. Skeið með fljótandi starti.

 

Sunnudagur 12. ágúst

10:30     B  flokkur gæðinga -B úrslit

A  flokkur gæðinga -B úrslit

Barnaflokkur -úrslit

Hádegishlé

Unglingar - úrslit

B  flokkur -A úrslit

Ungmennaflokkur - úrslit

Öldungaflokkur

Tölt - A úrslit

A  flokkur -A úrslit

04.08.2018 15:38

Stórmót Þjálfa

Stórmót Þjálfa verður haldið haldið á Einarsstaðavelli helgina 11. og 12. ágúst

Keppt verður í eftirfarandi greinum: 

A-flokki * B-flokki * Tölti * Skeiði
Einnig í barna- unglinga- ungmenna- og öldungaflokki.
Miðaverð fyrir báða dagana er aðeins kr. 3000.- fyrir fullorðna en frítt fyrir 14 ára og yngri og einnig fyrir 67 ára og eldri. Þeir sem kjósa að koma einungis á sunnudeginum greiða kr. 1500.- 

Skráningar fara fram í gegnum Sportfeng og er skráningargjald kr. 500 nema í tölt1 kr. 3000 og í skeið kr. 2000. Frítt er í Barna og Unglingaflokk.

Lokað verður fyrir skráningar fimmtudaginn 9. ágúst kl. 20.00

Hægt verður að fylgjast með dagskrá og ráslistum á heimasíðu félagsins: www.thjalfi.is
 



 

27.03.2018 01:07

Mývatn Open 2018 Einkunnir

B-Flokkur
Knapi Hestur Styrkleika-flokkur Einkunn
Sigurjóna Kristjánsdóttir Esja frá Hellulandi 2 7,63
Malin Ingvarsson Kalinka frá Hlíðarenda 2 7,79
Ævar Hreinsson Sena frá Fellshlíð 2 7,81
Freyr Ragnarsson Funi frá Fellshlíð 2 Ógilt
Katrín Von Gunnarsdóttir Kátína frá Steinnesi 2 8,03
Auður Karen Auðbjörnsdóttir María frá Blönduósi 2 6,40
Hreinn Haukur Pálsson Hábeinn frá Miðgerði 2 8,16
Steingrímur Magnússon Blesi frá Skjólgarði 2 6,61
Charlotta Englund Skinfaxi frá Flekkudal 2 7,79
Malin Ingvarsson Yrja frá Sandfellshaga 2 2 8,27
Sigurjóna Kristjánsdóttir Fluga frá Hellulandi 2 7,30
Jóhanna Perla Gísladóttir Rögg frá Lækjardal 2 7,31
Friðrik Jakobsson Flinkur frá Íbishóli 2 8,09
Margrét Ósk Friðriksdóttir Prins frá Torfunesi 2 7,41
Elín M. Stefánsdóttir  Kuldi frá Fellshlíð 2 8,09
Anna Kristín Auðbjörnsdóttir Stjörnuhófur frá Hólakoti 2 7,33
Selina Bauer Drift frá Árgerði 2 7,59
Erlingur Ingvarsson Pan frá Breiðstöðum 1 8,50
Elísabeth Jansen Gandur frá Íbishóli 1 8,13
Ágúst Marinó Ágústsson Gúmespakk frá Gunnarsstöðum 1 7,90
Magnús Bragi Magnússon Mollý frá Bjarnastaðahlíð 1 8,17
Gestur Stefánsson Sæmd frá Borgarholi 1 7,97
Finnur Ingi Sölvason Aþena frá Sandá 1 7,91
Karítas Thoroddsen Kópur frá Miðhúsum 1 7,96
Atli Sigfússon Segull frá Akureyri 1 8,36
Elísabeth Jansen Glymjandi frá Íbishóli 1 7,66
Skapti Steinbjörnsson Oddi frá Hafsteinsstöðum 1 8,73
Magnús Bragi Magnússon Kostur frá Stekkjadal 1 8,29
Kristján H. Sigtryggsson Sleipnir frá Hellulandi 1 8,21
Stefán Birgir Stefánsson Bergrós frá Litla-Garði 1 7,77
Höskuldur Jónsson Huldar frá Sámsstöðum 1 8,41
Skeið
Knapi Hestur Tími
Stefán Birgir Stefánsson Sigurdís frá Árgerði 8,69
Svavar Hreiðarsson Skreppa frá Hólshúsum 8,91
Hjörleifur Helgi Sveinbjarnarson Drífa Drottning frá Dalvík 8,97
Magnús Bragi Magnússon Hagur frá Skefilsstöðum 9,71
Magnús Bragi Magnússon Hvön frá Steinnesi 10,12
A-Flokkur
Knapi Hestur Styrkleika-flokkur Einkunn
Kristján Þorvaldsson Syrpa frá Sámsstöðum 2 6,76
Jón Björn Arason Drífa frá Djúpárbakka 2 7,67
Auður Karen Auðbjörnsdóttir Hróðný frá Syðri-Reykjum 2 7,96
Belinda Ottósdóttir Skutla frá Akranesi 2 8,04
Hugrún Heimisdóttir Dáð frá Hólakoti 2 7,40
Vala Sigurbergsdóttir Vefur frá Akureyri 2 7,27
Kristján Þorvaldsson Sakka frá Sámsstöðum 2 7,84
Magnús Bragi Magnússon Hagur frá Skefilsstöðum 1 8,17
Ágúst Marinó Ágústsson Bifröst frá Brimnesi 1 8,04
Erlingur Ingvarsson Eivör frá Hliðarenda 1 8,04
Atli Helgason Bruni frá Sveinsstöðum 1 7,80
Helgi Árnason Vafi frá Flögu 1 7,82
Kristján H. Sigtryggsson Mjölnir frá Hellulandi 1 7,71
Björgvin Daði Sverrisson Meitill frá Akureyri 1 8,03
Petronella Hannula Kjarkur frá Stóru-Gröf ytri 1 7,50
Atli Sigfússon Hylling frá Akureyri 1 7,40
Elísabeth Jansen Molda frá Íbishóli 1 8,07
Gestur Stefánsson Varmi frá Borgarhóli 1 7,97
Skapti Steinbjörnsson Hrafnista frá Hafsteinsstöðum 1 8,57
Magnús Bragi Magnússon Salka frá Steinnesi 1 7,69
Stefán Birgir Stefánsson Flauta frá Litla-Garði 1 8,09
Höskuldur Jónsson Venus frá Sámsstöðum 1 8,14
Tölt
Knapi Hestur Styrkleika-flokkur Einkunn
Vala Sigurbergsdóttir Krummi frá Egilsá 2 6,5
Steingrímur Magnússon Blesi frá Skjólgarði 2 5,3
Kristín Halldórsdóttir Ósk frá Hrísum 2 5,2
Anna Kristín Auðbjörnsdóttir Stjörnuhófur frá Hólakoti 2 4,2
Elín M. Stefánsdóttir  Kuldi frá Fellshlíð 2 6,3
Malin Ingvarsson Yrja frá Sandfellshaga 2 2 6,5
Hrönn Kristjánsdóttir Baron frá Fornusöndum 2 3,7
Þórgnýr Jónsson Hera frá Þrasastöðum 2 4,3
Hugrún Heimisdóttir Dáð frá Hólakoti 2 4,0
Hreinn Haukur Pálsson Birta frá Kistu 2 4,0
Kolbrún Lind Malmquist Amor frá Akureyri 2 4,3
Ævar Hreinsson Sena frá Fellshlíð 2 5,2
Freyr Ragnarsson Funi frá Fellshlíð 2 3,7
Auður Karen Auðbjörnsdóttir María frá Blönduósi 2 5,3
Heidi Zipro Súld frá Gíslabæ 2 2,8
Anna Neufeld Mjölnir frá Uppsölum 2 2,3
Iveta Borocova Mósi frá Uppsölum 2 5,7
Laura Stern Trilla frá Höskuldstöðum 2 3,8
Malin Ingvarsson Kalinka frá Hlíðarenda 2 5,2
Elena Niederfuehr Leistur frá Sámsstöðum 2 4,5
Einar Víðir Einarsson Líf frá Kotströnd 1 6,5
Karítas Thoroddsen Kópur frá Miðhúsum 1 5,8
Magnús Bragi Magnússon Blær frá Laugardal 1 6,7
Atli Sigfússon Hylling frá Akureyri 1 6,5
Elísabeth Jansen Gandur frá Íbishóli 1 5,8
Skapti Steinbjörnsson Oddi frá Hafsteinsstöðum 1 7,7
Stefán Birgir Stefánsson Víkingur frá Árgerði 1 6,5
Höskuldur Jónsson Vetur frá Sámsstöðum 1 6,3
Karítas Thoroddsen Rökkvi frá Miðhúsum 1 5,3
Einar Víðir Einarsson Gyðja frá Gunnarshólma 1 6,3

16.03.2018 11:17

Breyttir Ráslistar Mývatn Open 2018

B Flokkur
Holl Knapi Hestur Faðir Móðir Aldur Litur Styrkleikaflokkur
1 Sigurjóna Kristjánsdóttir Esja frá Hellulandi Djákni frá Hellulandi Súla frá Hellulandi 6 Jörp 2
1 Malin Ingvarsson Yrja frá Sandfellshaga 2 Gígjar frá Auðholtshjáleigu Ýma frá Sandfellshaga 2 9 Brún 2
1 Ævar Hreinsson Sena frá Fellshlíð Asi frá Lundum Dáfríður frá Hríshóli 7 Fífilbleikur 2
2 Freyr Ragnarsson Funi frá Fellshlíð Auður frá Lundum Drottning frá Fellshlíð 7 Jarpur 2
2 Katrín Von Gunnarsdóttir Kátína frá Steinnesi Garpur frá Hvoli Kilja frá Steinnesi 10 Brúnskjótt  2
2 Auður Karen Auðbjörnsdóttir María frá Blönduósi Prestur frá Hæli Melkorka frá Kommu 7 Brún 2
3 Hreinn Haukur Pálsson Hábeinn frá Miðgerði Sveinn-Hervar frá Þúfu Brá frá Steinnesi 9 Jarptvístjörnóttur 2
3 Steingrímur Magnússon Blesi frá Skjólgarði Gammur frá Steinnesi Ýsa frá Litla-Garði 14 Rauðblesóttur 2
3 Charlotta Englund Skinfaxi frá Flekkudal Kettur frá Hvammi Aþena frá Flekkudal 10 Rauðblesóttur 2
4 Malin Ingvarsson Kalinka frá Hlíðarenda Kappi frá Kommu Gerpla frá Hlíðarenda 7 Brún 2
4 Sigurjóna Kristjánsdóttir Fluga frá Hellulandi Tígull frá Gýjarhóli Lukka frá Hellulandi 8 Rauðblesóttur 2
4 Jóhanna Perla Gísladóttir Rögg frá Lækjardal Skjanni frá Nýjabæ Rún frá Forsæti 10 Móálótt tvístjörnótt hringeygð 2
5 Friðrik Jakobsson Flinkur frá Íbishóli Gammur frá Steinnesi Von frá Íbishóli 7 Brúnskjóttur 2
5 Margrét Ósk Friðriksdóttir Prins frá Torfunesi Blær frá Torfunesi Freyja frá Reykjavík 11 Jarpur 2
6 Elín M. Stefánsdóttir  Kuldi frá Fellshlíð Hágangur frá Narfastöðum Dáfríður frá Hríshóli 10 Bleikblesóttur glófextur 2
6 Anna Kristín Auðbjörnsdóttir Stjörnuhófur frá Hólakoti Hófur frá Varmalæk Hæra frá Hraukbæ 8 Brúnstjörnóttur með leist 2
6 Selina Bauer Drift frá Árgerði Blær frá Torfunesi Kveikja frá Árgerði 6 Bleikálótt 2
7 Erlingur Ingvarsson Pan frá Breiðstöðum Hróður frá Refstöðum Sara frá Syðra-Skörðugili 10 Rauðblesóttur 1
7 Elísabeth Jansen Gandur frá Íbishóli Óskasteinn frá Íbishóli Sóldögg frá Neðra Ási 8 Brúnn 1
7 Ágúst Marinó Ágústsson Gúmespakk frá Gunnarsstöðum Sædynur frá Múla Hátíð frá Skarði 7 Bleikálóttur 1
8 Magnús Bragi Magnússon Mollý frá Bjarnastaðahlíð Moli frá Skriðu Ágirnd frá Bjarnastaðahlíð 7 Brún 1
8 Gestur Stefánsson Sæmd frá Borgarholi Hreimur frá Flugumýri Snerpa frá Borgarhóli 10 Jarpstjörnóttur 1
8 Finnur Ingi Sölvason Aþena frá Sandá Rökkvi frá Hárlaugsstöðum Sigð frá Sölvabakka 10 Rauð  1
9 Karítas Thoroddsen Kópur frá Miðhúsum Hölkvir frá Ytra-Dalsgerði Fífa frá Steinum 11 Brúnn 1
9 Atli Sigfússon Segull frá Akureyri Sirkill frá Sperðli Vænting frá Akureyri 9 Brúnn 1
9 Egill Þórir Bjarnason Eldur frá Hvalnesi Óskasteinn frá Íbishóli Seyla frá Efra-Langholti 6 Sótrauður 1
10 Elísabeth Jansen Glymjandi frá Íbishóli Dynjandi frá Íbishóli Salka frá Tumabrekku 6 Brúnn 1
10 Skapti Steinbjörnsson Oddi frá Hafsteinsstöðum Sær frá Bakkakoti Linsa frá Hafsteinsstöðum 9 Bleikálóttur 1
10 Magnús Bragi Magnússon Kostur frá Stekkjadal Glymur frá Innri-Skeljabrekku Lögg frá Brandstöðum 7 Brúnblesótt 1
11 Kristján H. Sigtryggsson Sleipnir frá Hellulandi Gandálfur frá Selfossi Slaufa frá Hellulandi 8 Grár 1
11 Stefán Birgir Stefánsson Bergrós frá Litla-Garði Hófur frá Varmalæk Sunna frá Árgerði 10 Brún 1
11 Höskuldur Jónsson Huldar frá Sámsstöðum Álfur frá Selfossi Þoka frá Akureyri 7 Grár 1
100 metra Skeið
Holl Knapi Hestur Faðir Móðir Aldur Litur
1 Magnús Bragi Magnússon Hagur frá Skefilsstöðum Huginn frá Haga Sending frá Gýjar hóli 8 Hrafntinnusvartur
2 Hjörleifur Helgi Sveinbjarnarson Drífa Drottning frá Dalvík Hrákur frá Glúmsstöðum 2 Tvísýn frá Lambanes-Reykjum 15 Grá
3 Svavar Hreiðarsson Skreppa frá Hólshúsum Arnoddur frá Auðholtshjáleigu Sædís frá Auðholtshjáleigu 7 Brún
4 Magnús Bragi Magnússon Hvön frá Steinnesi Kaspar frá Kommu Hnota frá Steinnesi 10 Sótrauð tvístjörnótt
5 Stefán Birgir Stefánsson Sigurdís frá Árgerði Hágangur frá Narfastöðum Silfurtá frá Árgerði 12 Rauðjörp
A Flokkur
Holl Knapi Hestur Faðir Móðir Aldur Litur Styrkleikaflokkur
1 Kristján Þorvaldsson Syrpa frá Sámsstöðum Rammi frá Búlandi Aska frá Hraunbæ 14 Mósótt 2
1 Jón Björn Arason Drífa frá Djúpárbakka Andvari frá Akureyri Þóra frá Djúpárbakka 8 Jörp 2
1 Auður Karen Auðbjörnsdóttir Hróðný frá Syðri-Reykjum Hróður frá Refsstað Begga frá Brattholti 11 Brún  2
2 Belinda Ottósdóttir Skutla frá Akranesi Hrun frá Breiðumörk Skvísa frá Felli 8 Bleikálótt 2
2 Hugrún Heimisdóttir Dáð frá Hólakoti Hófur frá Varmalæk Stillingfrá Sölvholti 8 Rauð með leista 2
3 Vala Sigurbergsdóttir Vefur frá Akureyri Spuni frá Vesturkoti Bylting frá Akureyri 5 Jarpur 2
3 Kristján Þorvaldsson Sakka frá Sámsstöðum Stólpi frá Búlandi Aska frá Hraunbæ 16 Brún 2
4 Egill Þórir Bjarnason Fríða frá Hvalnesi Abel frá Sauðárkróki Sýn frá Gauksstöðum 11 Brún 1
4 Magnús Bragi Magnússon Hagur frá Skefilsstöðum Huginn frá Haga Sending frá Gýjar hóli 8 Hrafntinnusvartur 1
4 Ágúst Marinó Ágústsson Bifröst frá Brimnesi Eldur frá Torfunesi Birna frá Brimnesi 6 Jörp 1
5 Erlingur Ingvarsson Eivör frá Hliðarenda Eldur frá Torfunesi Gerpla frá Hlíðarenda 6 Brúnstjörnótt 1
5 Atli Helgason Bruni frá Sveinsstöðum Ómur frá Kvistum Stelpa frá Hafsteinsstöðum 8 Bleikur 1
5 Helgi Árnason Vafi frá Flögu Leggur frá Flögu Gloría frá  Flögu 7 Rauðskjóttur 1
6 Kristján H. Sigtryggsson Mjölnir frá Hellulandi Hófur frá Varmalæk Röst frá Hellulandi 7 Brúnn 1
6 Björgvin Daði Sverrisson Meitill frá Akureyri Álfur frá Selfossi Saga frá Bakka 8 Jarpur 1
6 Petronella Hannula Kjarkur frá Stóru-Gröf ytri Forseti frá Vorsabæ Silfurdís frá Stóru-Gröf ytri 13 Grár 1
7 Atli Sigfússon Hylling frá Akureyri Knár frá Ytra-Vallholti Vænting frá Brúnastöðum 5 Brún 1
7 Elísabeth Jansen Molda frá Íbishóli Vafi frá Ysta-mó Gerpla frá Kúskerpi 7 Móldótt 1
7 Gestur Stefánsson Varmi frá Borgarhóli Þokki frá Kýrholti Gæfa frá Borgarhóli 12 Rauður 1
8 Skapti Steinbjörnsson Hrafnista frá Hafsteinsstöðum Spuni frá Vesturkoti Dimmblá frá Hafsteinsstöðum 6 Brún 1
8 Magnús Bragi Magnússon Salka frá Steinnesi Glymur frá Innri-Skeljabrekku Sif frá Blönduósi 8 Vindótt skjótt 1
8 Egill Þórir Bjarnason Ljósbrá frá Steinnesi Kiljan frá Steinnesi Djörfung frá Steinnesi 6 Leirljós 1
9 Stefán Birgir Stefánsson Flauta frá Litla-Garði Gangster frá Árgerði Melodía frá Árgerði 6 Bleikálótt 1
9 Höskuldur Jónsson Venus frá Sámsstöðum Glymur frá Innri-Skeljabrekku Urð frá Bólstað 7 Móvindóttstjörnótt 1
Tölt
Holl Knapi Hestur Faðir Móðir Aldur Litur Styrkleikaflokkur
1 Vala Sigurbergsdóttir Krummi frá Egilsá Mósi frá Egilsá Glóð frá Egilsá 15 Brúnn 2
1 Steingrímur Magnússon Blesi frá Skjólgarði Gammur frá Steinnesi Ýsa frá Litla-Garði 14 Rauðblesóttur 2
2 Kristín Halldórsdóttir Ósk frá Hrísum Eydalín frá Lækjarbotnum Ör frá Hrísum 12 Rauðblesótt glófext 2
2 Anna Kristín Auðbjörnsdóttir Stjörnuhófur frá Hólakoti Hófur frá Varmalæk Hæra frá Hraukbæ 8 Brúnstjörnóttur með leist 2
2 Elín M. Stefánsdóttir  Kuldi frá Fellshlíð Hágangur frá Narfastöðum Dáfríður frá Hríshóli 10 Bleikblesóttur glófextur 2
3 Malin Ingvarsson Yrja frá Sandfellshaga 2 Gígjar frá Auðholtshjáleigu Ýma frá Sandfellshaga 2 9 Brún 2
3 Hrönn Kristjánsdóttir Baron frá Fornusöndum Aron frá Strandarhöfða Dimma frá Fornusöndum 9 Brúnn 2
3 Þórgnýr Jónsson Hera frá Þrasastöðum Herakles frá Minni-Reykjum Yrpa frá Nýja-Bæ 9 Bleikálótt 2
4 Friðrik Jakobsson Flinkur frá Íbishóli Gammur frá Steinnesi Von frá Íbishóli 7 Brúnskjóttur 2
4 Margrét Ósk Friðriksdóttir Prins frá Torfunesi Blær frá Torfunesi Freyja frá Reykjavík 11 Jarpur 2
4 Elena Niederfuehr Leistur frá Sámsstöðum Hróður frá Refstöðum Dimma frá Þverá 11 Brúnleistóttur 2
5 Hugrún Heimisdóttir Dáð frá Hólakoti Hófur frá Varmalæk Stillingfrá Sölvholti 8 Rauð með leista 2
5 Hreinn Haukur Pálsson Birta frá Kistu Fursti frá Efri-Þverá Dúfa frá Kistu 9 Leirljós 2
5 Kolbrún Lind Malmquist Amor frá Akureyri Forseti frá Vorsabæ 2 Aría frá Ármúla 10 Jarpur 2
6 Ævar Hreinsson Sena frá Fellshlíð Asi frá Lundum Dáfríður frá Hríshóli 7 Fífilbleikur 2
6 Freyr Ragnarsson Funi frá Fellshlíð Auður frá Lundum Drottning frá Fellshlíð 7 Jarpur 2
6 Auður Karen Auðbjörnsdóttir María frá Blönduósi Prestur frá Hæli Melkorka frá Kommu 7 Brún 2
7 Heidi Zipro Súld frá Gíslabæ Ekki Vitað Stjarna frá Draflastöðum 12 rauðglófext 2
7 Anna Neufeld Mjölnir frá Uppsölum Þytur frá Uppsölum Dröfn frá Uppsölum 7 Brúnn 2
7 Iveta Borocova Mósi frá Uppsölum Bláskjár frá Kjarri Mósa frá Uppsölum 7 Móálóttur 2
8 Laura Stern Trilla frá Höskuldstöðum Moli frá Skriðu Bylgja frá Flugumýri 2 9 Rauð 2
8 Malin Ingvarsson Kalinka frá Hlíðarenda Kappi frá Kommu Gerpla frá Hlíðarenda 7 Brún 2
9 Einar Víðir Einarsson Líf frá Kotströnd Sveinn-Hervar frá Þúfu Snoppa frá Akurgerði 11 Jörp 1
9 Erlingur Ingvarsson Pan frá Breiðstöðum Hróður frá Refstöðum Sara frá Syðra-Skörðugili 10 Rauðblesóttur 1
9 Karítas Thoroddsen Kópur frá Miðhúsum Hölkvir frá Ytra-Dalsgerði Fífa frá Steinum 11 Brúnn 1
10 Magnús Bragi Magnússon Blær frá Laugardal Stormur frá Herríðarhóli Harpa frá Laugardal 10 Rauður 1
10 Gestur Stefánsson Sæmd frá Borgarholi Hreimur frá Flugumýri Snerpa frá Borgarhóli 10 Jarpstjörnóttur 1
10 Atli Sigfússon Hylling frá Akureyri Knár frá Ytra-Vallholti Vænting frá Brúnastöðum 5 Brún 1
11 Elísabeth Jansen Gandur frá Íbishóli Óskasteinn frá Íbishóli Sóldögg frá Neðra Ási 8 Brúnn 1
11 Skapti Steinbjörnsson Oddi frá Hafsteinsstöðum Sær frá Bakkakoti Linsa frá Hafsteinsstöðum 9 Bleikálóttur 1
11 Egill Þórir Bjarnason Dís frá Hvalnesi Heljar frá Hólabrekku Háleit frá Hvalnesi 8 Rauð 1
12 Kristján H. Sigtryggsson Mjölnir frá Hellulandi Hófur frá Varmalæk Röst frá Hellulandi 7 Brúnn 1
12 Stefán Birgir Stefánsson Víkingur frá Árgerði Kiljan frá Steinnesi Snælda frá Árgerði 6 Rauðjarpur 1
12 Höskuldur Jónsson Vetur frá Sámsstöðum Kristall frá Sámsstöðum Sóldögg frá Akureyri 7 Bleikálóttur 1
13 Karítas Thoroddsen Rökkvi frá Miðhúsum Eldjárn frá Tjaldhólum Sjöfn frá Akureyri 10 Brúnn 1
13 Einar Víðir Einarsson Gyðja frá Gunnarshólma Gaumur frá Auðholtshjáleigu Rögn frá Reykjavík 8 Jörp 1

09.03.2018 14:55

Mývatn Open

Ísmótið Mývatn Open verður haldið helgina 16.-17. mars 2018 á Stakhólstjörn við Skútustaði í Mývatnssveit. Keppt verður í A flokk, B flokk, tölti (2 styrkleikaflokkar),

Hestamannafélagið Þjálfi býður í reiðtúr út á frosið Mývatn á föstudeginum og er öllum hjartanlega velkomið að taka þátt. Sel-Hótel Mývatn býður knöpum upp á samlokur og heitt kakó úti í eyju. 

 

Dagskrá: 

Föstudagur 10. mars

Hópreið um Mývatn kl. 16:30. Allir velkomnir, ekkert þátttökugjald. Hópreiðin fer frá á Stakhólstjörn hjá Sel-Hótel Mývatni. 

Bílastæði eru við Sel-Hótel Mývatn

 

Laugardagur: 

 

10:00 keppni hefst

B-flokkur, 2. og 1. flokkur, forkeppni og úrslit.  

100 m Skeið

A-flokkur, 2. og 1. flokkur, forkeppni og úrslit. 

Tölt, 2. og 1. flokkur, forkeppni og úrslit

 

Skráningar í keppni sendist á netfangið  thjalfiskraningar@gmail.com. Skráningarfrestur er til kl. 20:00 miðvikudaginn 14. mars. Eftirtalið þarf að koma fram í skráningu: Keppnisgrein, styrkleikaflokkur, nafn knapa, nafn hests, litur, aldur, faðir og móðir.  

Skráningargjald er 2.500 kr. á hverja skráningu, greiðist inn á reikning 1110-05-402244. Kt: 480792-2549. Vinsamlegast komið með kvittun eða sendið á netfangið  thjalfiskraningar@gmail.com

  Taka verður fram fyrir hvaða hest og knapa er verið að greiða. Ekki verður posi á staðnum þannig að fólk er beðið að greiða inn á reikninginn eða hafa annars reiðufé meðferðis. 


Hestamannafélagið Þjálfi

Flettingar í dag: 87
Gestir í dag: 42
Flettingar í gær: 226
Gestir í gær: 42
Samtals flettingar: 466923
Samtals gestir: 79720
Tölur uppfærðar: 23.2.2019 06:24:09
clockhere

Hestamannafélagið Þjálfi

Staðsetning:

S-þingeyjarsýsla

Tenglar