Hestamannafélagið Þjálfi

11.08.2019 22:06

Stórmót Þjálfa 2019 Úrslit

A úrslit
Sæti Knapi Hross Litur Aðildarfélag knapa Einkunn
1 Valgerður Sigurbergsdóttir Segull frá Akureyri Brúnn/dökk/sv.einlitt Léttir 8,50
2 Eva María Aradóttir Aþena frá Sandá Rauður/milli-einlitt Léttir 8,28
3 Ingunn Birna Árnadóttir Demantur frá Hraukbæ Rauður/milli-skjótt Léttir 8,09
4 Sigurjóna Kristjánsdóttir Órion frá Hellulandi Móálóttur,mósóttur/milli-einlitt Þjálfi 7,93
Unglingaflokkur
Gæðingaflokkur 1
Forkeppni
Sæti Knapi Hross Litur Aðildarfélag knapa Einkunn
1 Katrín Von Gunnarsdóttir Kátína frá Steinnesi Brúnn/milli-skjótt Þjálfi 8,39
2 Margrét Ásta Hreinsdóttir Hrólfur frá Fornhaga II Rauður/dökk/dr.stjörnótt Léttir 8,38
3 Margrét Ósk Friðriksdóttir Flinkur frá Íbishóli Brúnn/milli-skjótt Þjálfi 8,33
4 Margrét Ásta Hreinsdóttir Blesa frá Húnsstöðum Rauður/milli-blesótt Léttir 8,30
5 Margrét Ósk Friðriksdóttir Glói frá Dallandi Rauður/milli-stjörnótt Þjálfi 8,24
6 Kristín Hrund Vatnsdal Húmi frá Torfunesi Brúnn/milli-stjörnótt Þjálfi 7,98
7 Kristín Hrund Vatnsdal Harpa frá Akureyri Þjálfi 7,87
8 Kristín Hrund Vatnsdal Perla frá Jaðri Brúnn/milli-einlitt Þjálfi 7,77
A úrslit
Sæti Knapi Hross Litur Aðildarfélag knapa Einkunn
1 Katrín Von Gunnarsdóttir Kátína frá Steinnesi Brúnn/milli-skjótt Þjálfi 8,40
2 Margrét Ásta Hreinsdóttir Hrólfur frá Fornhaga II Rauður/dökk/dr.stjörnótt Léttir 8,25
3 Margrét Ósk Friðriksdóttir Flinkur frá Íbishóli Brúnn/milli-skjótt Þjálfi 8,19
4 Kristín Hrund Vatnsdal Húmi frá Torfunesi Brúnn/milli-stjörnótt Þjálfi 8,03
Barnaflokkur
Gæðingaflokkur 1
Forkeppni
Sæti Knapi Hross Litur Aðildarfélag knapa Einkunn
1 Sandra Björk Hreinsdóttir Sylgja frá Syðri-Reykjum Brúnn/milli-einlitthringeygt eða glaseygt Léttir 8,28
2 Elísabet Þráinsdóttir Tvistur frá Miðgrund Rauður/milli-tvístjörnótt Þjálfi 8,24
3 Hildur Helga Kolbeinsd. Bergen Fálki frá Hamrahóli Brúnn/dökk/sv.skjóttvagl í auga Þjálfi 8,20
4 Sigtryggur Karl Jónsson Þrenna frá Ytra-Dalsgerði Bleikur/álótturstjarna,nös eða tvístj. auk leista eða sokka Þjálfi 8,00
5 Katrín Sif Bjarnadóttir Draupnir frá Marbæli Bleikur/álóttureinlitt Snæfaxi 7,95
6 Elísabet Þráinsdóttir Gullsól frá Torfunesi Brúnn/milli-stjörnótt Þjálfi 7,91
7 Ninna Kolbrún Logadóttir Nökkvi frá Sigríðarstöðum Grár/rauðureinlitt Þjálfi 7,62
A úrslit
Sæti Knapi Hross Litur Aðildarfélag knapa Einkunn
1 Hildur Helga Kolbeinsd. Bergen Fálki frá Hamrahóli Brúnn/dökk/sv.skjóttvagl í auga Þjálfi 8,21
2 Elísabet Þráinsdóttir Tvistur frá Miðgrund Rauður/milli-tvístjörnótt Þjálfi 8,12
3 Sandra Björk Hreinsdóttir Sylgja frá Syðri-Reykjum Brúnn/milli-einlitthringeygt eða glaseygt Léttir 8,11
4 Katrín Sif Bjarnadóttir Draupnir frá Marbæli Bleikur/álóttureinlitt Snæfaxi 7,83
5 Sigtryggur Karl Jónsson Þrenna frá Ytra-Dalsgerði Bleikur/álótturstjarna,nös eða tvístj. auk leista eða sokka Þjálfi 7,83
6 Ninna Kolbrún Logadóttir Nökkvi frá Sigríðarstöðum Grár/rauðureinlitt Þjálfi 7,32
Tölt T7
Opinn flokkur
Forkeppni
Sæti Knapi Hross Litur Aðildarfélag knapa Einkunn
1 Margrét Ósk Friðriksdóttir Flinkur frá Íbishóli Brúnn/milli-skjótt Þjálfi 6,03
2-3 Katrín Von Gunnarsdóttir Eðall frá Miðsitju Jarpur/korg-einlitt Þjálfi 5,37
2-3 Sabine Ludschoweit Stjarni frá Hjarðarbóli Rauður/dökk/dr.stjörnóttvindhært (grásprengt) í fax eða tagl Þjálfi 5,37
4 Margrét Ósk Friðriksdóttir Glói frá Dallandi Rauður/milli-stjörnótt Þjálfi 5,27
5 Svenja Martens Þruma frá Hraunkoti Brúnn/gló-einlitt Þjálfi 4,97
6-7 Margrét Ásta Hreinsdóttir Blesa frá Húnsstöðum Rauður/milli-blesótt Léttir 4,93
6-7 Sigurjóna Kristjánsdóttir Órion frá Hellulandi Móálóttur,mósóttur/milli-einlitt Þjálfi 4,93
8 Svana Karlsdóttir Spuni frá Akureyri Móálóttur,mósóttur/milli-blesótt Léttir 4,87
9 Steinunn Halldórsdóttir Málmur frá Gunnarsstöðum Bleikur/álóttureinlitt Snæfaxi 4,77
10 Örvar Már Jónsson Greifi frá Egilsstaðabæ Leirljós/Hvítur/Hvítingieinlitthringeygt eða glaseygt Freyfaxi 4,33
11 Sandra Björk Hreinsdóttir Sylgja frá Syðri-Reykjum Brúnn/milli-einlitthringeygt eða glaseygt Léttir 4,10
12 Margrét Ásta Hreinsdóttir Hrólfur frá Fornhaga II Rauður/dökk/dr.stjörnótt Léttir 3,97
B úrslit
Sæti Knapi Hross Litur Aðildarfélag knapa Einkunn
5 Margrét Ásta Hreinsdóttir Blesa frá Húnsstöðum Rauður/milli-blesótt Léttir 5,67
6 Sigurjóna Kristjánsdóttir Órion frá Hellulandi Móálóttur,mósóttur/milli-einlitt Þjálfi 5,25
7 Svana Karlsdóttir Spuni frá Akureyri Móálóttur,mósóttur/milli-blesótt Léttir 5,08
8 Steinunn Halldórsdóttir Málmur frá Gunnarsstöðum Bleikur/álóttureinlitt Snæfaxi 5,00
9 Örvar Már Jónsson Greifi frá Egilsstaðabæ Leirljós/Hvítur/Hvítingieinlitthringeygt eða glaseygt Freyfaxi 4,42
A úrslit
Sæti Knapi Hross Litur Aðildarfélag knapa Einkunn
1 Margrét Ósk Friðriksdóttir Flinkur frá Íbishóli Brúnn/milli-skjótt Þjálfi 6,33
2 Sabine Ludschoweit Stjarni frá Hjarðarbóli Rauður/dökk/dr.stjörnóttvindhært (grásprengt) í fax eða tagl Þjálfi 5,75
3 Katrín Von Gunnarsdóttir Eðall frá Miðsitju Jarpur/korg-einlitt Þjálfi 5,58
4 Margrét Ásta Hreinsdóttir Blesa frá Húnsstöðum Rauður/milli-blesótt Léttir 5,50
5 Svenja Martens Þruma frá Hraunkoti Brúnn/gló-einlitt Þjálfi 5,08
Tölt T3
Opinn flokkur
Forkeppni
Sæti Knapi Hross Litur Aðildarfélag knapa Einkunn
1 Valgerður Sigurbergsdóttir Krummi frá Egilsá Brúnn/milli-einlitt Léttir 6,33
2 Sara Arnbro Sleipnir frá Ósi Grár/rauðurstjörnótt Funi 6,30
3 Magnús Bragi Magnússon Drottning frá Íbishóli Rauður/dökk/dr.einlitt Skagfirðingur 6,27
4 Magnús Bragi Magnússon Sigur Ósk frá Íbishóli Jarpur/milli-einlitt Skagfirðingur 6,10
5 Ágúst M Ágústsson Engill frá Sauðanesi Brúnn/milli-skjótt Snæfaxi 5,80
6 Eva María Aradóttir Aþena frá Sandá Rauður/milli-einlitt Léttir 5,63
7 Höskuldur Jónsson Hugi frá Sámsstöðum Grár/brúnneinlitt Léttir 5,50
8 Malin Maria Ingvarsson Kalinka frá Hlíðarenda Brúnn/milli-einlitt Léttir 5,40
9 Sara Arnbro Mósi frá Uppsölum Móálóttur,mósóttur/milli-einlitt Funi 5,27
10-11 Steingrímur Magnússon Blesi frá Skjólgarði Rauður/bleik-blesótt Funi 5,23
10-11 Kristján H. Sigtryggsson Sleipnir frá Hellulandi Grár/rauðureinlitt Þjálfi 5,23
12 Tryggvi Höskuldsson Bjarmi frá Akureyri Rauður/milli-einlitt Þjálfi 5,17
13 Atli Sigfússon Hylling frá Akureyri Brúnn/milli-einlitt Léttir 5,10
14 Ingunn Birna Árnadóttir Bragi frá Björgum Rauður/milli-einlitt Léttir 5,03
15 Steingrímur Magnússon Hetja frá Skjólgarði Grár/óþekktureinlitt Funi 4,63
B úrslit
Sæti Knapi Hross Litur Aðildarfélag knapa Einkunn
5 Höskuldur Jónsson Hugi frá Sámsstöðum Grár/brúnneinlitt Léttir 6,06
6 Eva María Aradóttir Aþena frá Sandá Rauður/milli-einlitt Léttir 5,89
7 Kristján H. Sigtryggsson Sleipnir frá Hellulandi Grár/rauðureinlitt Þjálfi 5,67
8 Malin Maria Ingvarsson Kalinka frá Hlíðarenda Brúnn/milli-einlitt Léttir 5,33
9 Steingrímur Magnússon Blesi frá Skjólgarði Rauður/bleik-blesótt Funi 5,28
10 Sara Arnbro Mósi frá Uppsölum Móálóttur,mósóttur/milli-einlitt Funi 1,83
A úrslit
Sæti Knapi Hross Litur Aðildarfélag knapa Einkunn
1 Valgerður Sigurbergsdóttir Krummi frá Egilsá Brúnn/milli-einlitt Léttir 6,56
2 Sara Arnbro Sleipnir frá Ósi Grár/rauðurstjörnótt Funi 6,39
3 Magnús Bragi Magnússon Drottning frá Íbishóli Rauður/dökk/dr.einlitt Skagfirðingur 6,39
4 Ágúst M Ágústsson Engill frá Sauðanesi Brúnn/milli-skjótt Snæfaxi 6,28
5 Höskuldur Jónsson Hugi frá Sámsstöðum Grár/brúnneinlitt Léttir 6,06
Flettingar í dag: 106
Gestir í dag: 38
Flettingar í gær: 183
Gestir í gær: 45
Samtals flettingar: 537528
Samtals gestir: 90127
Tölur uppfærðar: 9.12.2019 08:20:32
clockhere

Hestamannafélagið Þjálfi

Staðsetning:

S-þingeyjarsýsla

Tenglar