Hestamannafélagið Þjálfi

09.08.2019 22:21

Stórmót Þjálfa 2019. Ráslistar

Nr. Holl Hönd Knapi Félag knapa Hestur
A flokkur Gæðingaflokkur 1
1 1 H Jens Einarsson Freyfaxi Braut frá Víðivöllum fremri
2 1 H Erlingur Ingvarsson Þjálfi Ísfold frá Stóru-Laugum
3 2 V Svenja Martens Þjálfi Þruma frá Hraunkoti
4 2 V Atli Sigfússon Léttir Hylling frá Akureyri
5 2 V Magnús Bragi Magnússon Skagfirðingur Alsæla frá Ásgeirsbrekku
6 3 V Kristján H. Sigtryggsson Þjálfi Esja frá Hellulandi
7 3 V Gestur Júlíusson Léttir Ullur frá Torfunesi
8 3 V Höskuldur Jónsson Léttir Aríel frá Bræðraá
9 4 V Erlingur Ingvarsson Þjálfi Eivör frá Hlíðarenda
10 4 V Hreinn Haukur Pálsson Léttir Tvistur frá Garðshorni
11 5 V Magnús Bragi Magnússon Skagfirðingur Hagur frá Skefilsstöðum
12 5 V Belinda Ottósdóttir Léttir Skutla frá Akranesi
13 6 V Erlingur Ingvarsson Þjálfi Blesa frá Efri-Rauðalæk
14 6 V Höskuldur Jónsson Léttir Sif frá Sámsstöðum
B flokkur Gæðingaflokkur 1
1 1 V Magnús Bragi Magnússon Skagfirðingur Sátt frá Kúskerpi
2 1 V Höskuldur Jónsson Léttir Huldar frá Sámsstöðum
3 1 V Tryggvi Höskuldsson Þjálfi Bjarmi frá Akureyri
4 2 H Katrín Von Gunnarsdóttir Þjálfi Eðall frá Miðsitju
5 3 V Atli Sigfússon Léttir Snilld frá Akureyri
6 3 V Katharina Winter Snæfaxi Brenna frá Gunnarsstöðum
7 3 V Guðrún Alexandra Tryggvadóttir Freyfaxi Klukka frá Varmalæk
8 4 V Höskuldur Jónsson Léttir Hugi frá Sámsstöðum
9 4 V Steingrímur Magnússon Funi Hetja frá Skjólgarði
10 4 V Magnús Bragi Magnússon Skagfirðingur Óskadís frá Kjarnholtum I
11 5 V Reynir Jónsson Freyfaxi Spök frá Gunnarsstöðum
12 5 V Örvar Már Jónsson Freyfaxi Greifi frá Egilsstaðabæ
13 5 V Malin Maria Ingvarsson Léttir Kalinka frá Hlíðarenda
14 6 V Sara Arnbro Funi Sleipnir frá Ósi
15 7 V Þórhallur Þorvaldsson Funi Arður frá Ysta-Gerði
16 7 V Steingrímur Magnússon Funi Blesi frá Skjólgarði
17 7 V Magnús Bragi Magnússon Skagfirðingur Drottning frá Íbishóli
18 8 V Jens Einarsson Freyfaxi Dikta frá Sveinatungu
19 8 V Kristján H. Sigtryggsson Þjálfi Sleipnir frá Hellulandi
20 8 V Atli Sigfússon Léttir Fengur frá Súluholti
B flokkur ungmenna Gæðingaflokkur 1
1 1 V Valgerður Sigurbergsdóttir Léttir Segull frá Akureyri
2 1 V Ingunn Birna Árnadóttir Léttir Demantur frá Hraukbæ
3 2 V Sigurjóna Kristjánsdóttir Þjálfi Órion frá Hellulandi
4 2 V Eva María Aradóttir Léttir Aþena frá Sandá
Unglingaflokkur Gæðingaflokkur 1
1 1 V Margrét Ásta Hreinsdóttir Léttir Blesa frá Húnsstöðum
2 1 V Kristín Hrund Vatnsdal Þjálfi Harpa frá Akureyri
3 1 V Margrét Ósk Friðriksdóttir Þjálfi Glói frá Dallandi
4 2 V Kristín Hrund Vatnsdal Þjálfi Perla frá Jaðri
5 2 V Katrín Von Gunnarsdóttir Þjálfi Kátína frá Steinnesi
6 3 V Margrét Ósk Friðriksdóttir Þjálfi Flinkur frá Íbishóli
7 3 V Kristín Hrund Vatnsdal Þjálfi Húmi frá Torfunesi
8 3 V Margrét Ásta Hreinsdóttir Léttir Hrólfur frá Fornhaga II
Barnaflokkur Gæðingaflokkur 1
1 1 V Hildur Helga Kolbeinsd. Bergen Þjálfi Fálki frá Hamrahóli
2 1 V Elísabet Þráinsdóttir Þjálfi Tvistur frá Miðgrund
3 1 V Sandra Björk Hreinsdóttir Léttir Sylgja frá Syðri-Reykjum
4 2 V Katrín Sif Bjarnadóttir Snæfaxi Draupnir frá Marbæli
5 2 V Ninna Kolbrún Logadóttir Þjálfi Nökkvi frá Sigríðarstöðum
6 3 V Elísabet Þráinsdóttir Þjálfi Gullsól frá Torfunesi
7 3 V Sigtryggur Karl Jónsson Þjálfi Þrenna frá Ytra-Dalsgerði
Flugskeið 100m P2 Opinn flokkur
1 1 V Svavar Örn Hreiðarsson Hringur Bandvöttur frá Miklabæ
2 2 V Magnús Bragi Magnússon Skagfirðingur Hagur frá Skefilsstöðum
3 3 V Höskuldur Jónsson Léttir Sigur frá Sámsstöðum
4 4 V Katrín Von Gunnarsdóttir Þjálfi Glóð frá Hvítárholti
5 5 V Belinda Ottósdóttir Léttir Skutla frá Akranesi
6 6 V Jens Einarsson Freyfaxi Braut frá Víðivöllum fremri
7 8 V Hreinn Haukur Pálsson Léttir Tvistur frá Garðshorni
8 9 V Svavar Örn Hreiðarsson Hringur Skreppa frá Hólshúsum
Tölt T3 Opinn flokkur
1 1 H Atli Sigfússon Léttir Hylling frá Akureyri
2 1 H Höskuldur Jónsson Léttir Hugi frá Sámsstöðum
3 1 H Steingrímur Magnússon Funi Blesi frá Skjólgarði
4 2 V Valgerður Sigurbergsdóttir Léttir Krummi frá Egilsá
5 2 V Magnús Bragi Magnússon Skagfirðingur Drottning frá Íbishóli
6 2 V Sara Arnbro Funi Sleipnir frá Ósi
7 3 V Jens Einarsson Freyfaxi Dikta frá Sveinatungu
8 3 V Ingunn Birna Árnadóttir Léttir Bragi frá Björgum
9 3 V Ágúst M Ágústsson Snæfaxi Engill frá Sauðanesi
10 4 V Kristján H. Sigtryggsson Þjálfi Esja frá Hellulandi
11 4 V Malin Maria Ingvarsson Léttir Kalinka frá Hlíðarenda
12 4 V Tryggvi Höskuldsson Þjálfi Bjarmi frá Akureyri
13 5 H Magnús Bragi Magnússon Skagfirðingur Sigur Ósk frá Íbishóli
14 5 H Eva María Aradóttir Léttir Aþena frá Sandá
15 6 V Steingrímur Magnússon Funi Hetja frá Skjólgarði
16 6 V Sara Arnbro Funi Mósi frá Uppsölum
Tölt T7 Opinn flokkur
1 1 V Margrét Ásta Hreinsdóttir Léttir Hrólfur frá Fornhaga II
2 1 V Svana Karlsdóttir Léttir Spuni frá Akureyri
3 1 V Margrét Ósk Friðriksdóttir Þjálfi Glói frá Dallandi
4 2 V Örvar Már Jónsson Freyfaxi Greifi frá Egilsstaðabæ
5 2 V Ríkey Nótt Tryggvadóttir Freyfaxi Tvistur frá Árgerði
6 2 V Ingunn Birna Árnadóttir Léttir Gullbrá frá Vatnsleysu
7 3 H Sandra Björk Hreinsdóttir Léttir Sylgja frá Syðri-Reykjum
8 3 H Katrín Von Gunnarsdóttir Þjálfi Eðall frá Miðsitju
9 4 V Björn Ólafur Úlfsson Freyfaxi Þoka frá Akureyri
10 4 V Sigurjóna Kristjánsdóttir Þjálfi Órion frá Hellulandi
11 4 V Steinunn Halldórsdóttir Snæfaxi Málmur frá Gunnarsstöðum
12 5 V Svenja Martens Þjálfi Þruma frá Hraunkoti
13 5 V Sabine Ludschoweit Þjálfi Stjarni frá Hjarðarbóli
14 6 V Margrét Ásta Hreinsdóttir Léttir Blesa frá Húnsstöðum
15 6 V Margrét Ósk Friðriksdóttir Þjálfi Flinkur frá Íbishóli
Flettingar í dag: 130
Gestir í dag: 41
Flettingar í gær: 1367
Gestir í gær: 55
Samtals flettingar: 518659
Samtals gestir: 87789
Tölur uppfærðar: 19.10.2019 21:54:22
clockhere

Hestamannafélagið Þjálfi

Staðsetning:

S-þingeyjarsýsla

Tenglar