Hestamannafélagið Þjálfi

11.03.2019 17:23

Einkunnir Tölt Mývatn Open 2019

Tölt Forkeppni  
         
Knapi Hestur Styrkleikaflokkur Hægt tölt Hraðabreytingar Yfirferð Einkunn
Tryggvi Höskuldsson Björt frá Akureyri 2 6 6,5 7 6,5
Friðrik Jakobsson Glói frá Dallandi 2 7 6 6,5 6,5
Auður Karen Auðbjörnsdóttir Eldar frá Efra-Holti 2 5,5 6 7 6,2
María Marta Bjarkadóttir Vermir frá Hólabrekku 2 6 6 6 6,0
Katrín Von Gunnarsdóttir Eðall frá Miðsitju 2 6 5,5 6,5 6,0
Ólafur Guðmundsson Eldur frá Borgarnesi 2 6 5 6 5,7
Steingrímur Magnússon Blesi frá Skjólgarði 2 5 5,5 6 5,5
Iveta Borcova Mósi frá Uppsölum 2 5,5 5,5 5,5 5,5
Smári Gunnarsson Snilld frá Akureyri 2 6 5 5 5,3
Malin Ingvarsson Kalinka frá Hlíðarenda 2 6,5 3 5,5 5,0
Birta Rós Arnarsdóttir Kvik frá Torfunesi 2 4 5 5 4,7
Aldís Arna Óttarsdóttir Þrándur frá Sauðárkróki 2 4 4,5 5 4,5
Anna Kristín Auðbjörnsdóttir Snörp frá Hólakoti 2 4,5 4 4,5 4,3
María Björk Jónsdóttir Safír frá Skúfslæk 2 4 4 4,5 4,2
Margrét Friðriksdóttir Flínkur frá Íbishóli 2 5 5 2 4,0
             
             
Knapi Hestur Styrkleikaflokkur Hægt tölt Hraðabreytingar Yfirferð Einkunn
Magnús Bragi Magnússon Hrynjandi frá Skelfilsstöðum 1 6,5 7 7 6,8
Erlingur Ingvarsson Forkur frá Akureyri 1 7 7 6,5 6,8
Guðmundur Karl Tryggvason Rauðhetta frá Efri-Rauðalæk 1 7 6,5 6,5 6,7
Jóhann B. Magnússon Bogi frá Bessastöðum 1 6,5 6,5 7 6,7
Ragnar Stefánsson Mánadís frá Litladal 1 6,5 6 6,5 6,3
Guðjón Gunnarsson Bassi frá Litla Laxholti 1 6 6 6,5 6,2
Atli Sigfússon Seðill frá Brakanda 1 6 5,5 7 6,2
Gestur Freyr Stefánsson Sæmd frá Borgarhóli 1 4,5 6,5 7 6,0
Ágúst M. Ágústsson Engill frá Sauðanesi 1 6 6 6 6,0
Elisabeth Jansen Gandur frá Íbishóli 1 5,5 6 6 5,8
Valgerður Sigurbergsdóttir Sæla frá Akureyri 1 5 5 4,5 4,8
             
             
Tölt Úrslit
Knapi Hestur Styrkleikaflokkur Hægt tölt Hraðabreytingar Yfirferð Einkunn
Auður Karen Auðbjörnsdóttir Eldar frá Efra-Holti 2 6,5 6,5 7,5 6,8
Friðrik Jakobsson Glói frá Dallandi 2 6,5 6,5 7 6,7
Tryggvi Höskuldsson Björt frá Akureyri 2 6,5 6,5 7 6,7
Katrín Von Gunnarsdóttir Eðall frá Miðsitju 2 6 5 6 5,7
María Marta Bjarkadóttir Vermir frá Hólabrekku 2 5 5,5 6 5,5
Knapi Hestur Styrkleikaflokkur Hægt tölt Hraðabreytingar Yfirferð Einkunn
Magnús Bragi Magnússon Hrynjandi frá Skelfilsstöðum 1 7 7 7,5 7,2
Erlingur Ingvarsson Forkur frá Akureyri 1 7,5 7 6,5 7,0
Guðmundur Karl Tryggvason Rauðhetta frá Efri-Rauðalæk 1 7 6,5 6,5 6,7
Ragnar Stefánsson Mánadís frá Litladal 1 6,5 6 6,5 6,3
Jóhann B. Magnússon Bogi frá Bessastöðum 1 5 5 6,5 5,5
Flettingar í dag: 13
Gestir í dag: 6
Flettingar í gær: 243
Gestir í gær: 59
Samtals flettingar: 473052
Samtals gestir: 81202
Tölur uppfærðar: 23.3.2019 00:46:33
clockhere

Hestamannafélagið Þjálfi

Staðsetning:

S-þingeyjarsýsla

Tenglar