Hestamannafélagið Þjálfi

08.03.2019 12:10

Mývatn Open 2019 Ráslistar

Ráslistar Mývatn Open


Laugardagur: 9 mars
10:00 keppni hefst
B-flokkur, 2. og 1. flokkur, forkeppni og úrslit. 

A-flokkur, forkeppni og úrslit. 
Tölt, 2. og 1. flokkur, forkeppni og úrslit
100 m skeið

Ráslistar

B flokkur: 
Holl Knapi Hestur Styrkleikaflokkur
1 Steingrímur Magnússon Hetja frá Skjólgarði 2
1 María Marta Bjarkadóttir Marri frá Hauganesi 2
1 Auður Karen Auðbjörnsdóttir Eldar frá Efra-Holti 2
2 Malin Ingvarsson Kalinka frá Hlíðarenda 2
2 Katrín Von Gunnarsdóttir Eðall frá Miðsitju 2
2 Hulda S. Þórisdóttir Demantur frá Hraukbæ 2
3 Inga Þórey Ingólfsdóttir Ósk frá Butru 2
3 Tryggvi Höskuldsson Björt frá Akureyri 2
3 María Björk Jónsdóttir Safír frá Skúfslæk 2
4 Smári Gunnarsson Snilld frá Akureyri 2
4 Iðunn Bjarnadóttir Hnöttur frá Valþjófsstað 2
4 Maximiliane Weber Dana frá Litla-Garði 2
5 Ingunn Birna Árnadóttir Stormur frá Akureyri 2
5 Helena R. Arnarsdóttir Kunningi frá Barkarstöðum 2
5 Aldís Arna Óttarsdóttir Þrándur frá Sauðárkróki 2
6 Anna Kristín Auðbjörnsdóttir Snörp frá Hólakoti 2
6 Steingrímur Magnússon Blesi frá Skjólgarði 2
6 Birta Rós Arnarsdóttir Kvik frá Torfunesi 2
7 Friðrik Jakobsson Glói frá Dallandi 2
7 Ævar Hreinsson Kuldi frá Fellshlíð 2
8 Katrín Von Gunnarsdóttir Kátína frá Steinnesi 2
8 Margrét Ásta Hreinsdóttir Bragi frá Björgum 2
9 Magnús Bragi Magnússon Sögn frá Sunnuhvoli 1
9 Skapti Steinbjörnsson Smásjá frá Hafsteinsstöðum1
9 Elin Petronella Hannula Súla frá Butru 1
10 Erlingur Ingvarsson Forkur frá Akureyri 1
10 Gestur Freyr Stefánsson Strákur frá Blönduósi 1
10 Guðjón Gunnarsson Smiður frá Ólafshaga 1
11 Magnús Bragi Magnússon Sigurvon frá Íbishóli 1
11 Helgi Árnason Loki frá Aflögu 1
11 Jóhann B. Magnússon Frelsun frá Bessastöðum 1
12 Valgerður Sigurbergsdóttir Sæla frá Akureyri 1
12 Camilla Höj Lakkrís frá Eyvindarmúla 1
12 Einar Atli Helgason Kalmann frá Miðási 1
13 Skapti Steinbjörnsson Oddi frá Hafsteinsstöðum 1
13 Elisabeth Jansen Gandur frá Íbishóli 1
13 Stefán Birgir Stefánsson Kolbakur frá Litla-Garði 1
14 Guðmundur Karl Tryggvason Rún frá Reynisstað 1
14 Magnús B. MagnússonHrynjandi frá Skelfilsstöðum1

A flokkur
Holl Knapi Hestur
1 Erlingur Ingvarsson Eivör frá Hlíðarenda
1 Baldur Garðarsson Snædís frá Höskuldsstöðum
1 Belinda Ottósdóttir Taktur frá Fremri-Fitjum
2 Magnús Bragi Magnússon Hagur
2 Stefán Birgir Stefánsson Tangó frá Litla-Garði
2 Atli Sigfússon Seðill frá Brakanda
3 Ævar Hreinsson Sóldögg frá Fellshlíð
3 Anna Kristín Auðbjörnsdóttir Mist frá Eystra-Fróðholti
3 Gestur Freyr Stefánsson Sæmd frá Borgarhóli
4 Bjarni Páll Vilhjálmsson Freyþór frá Hvoli
4 Malin Ingvarsson Aðmírall frá Syðra-Garðshorni
4 Hreinn Haukur Pálsson Tvistur frá Garðshorni
5 Auður K. Auðbjörnsdóttir Hróðný frá Syðri-Reykjum
5 Guðmundur Karl Tryggvason List frá Syðri-Reykjum
5 Skapti Steinbjörnsson Hrafnista frá Hafsteinsstöðum
6 Ágúst M. Ágústsson Bifröst frá Brimnesi
6 Belinda Ottósdóttir Skutla frá Akranesi
6 Jóhann B. Magnússon Atgeir frá Bessastöðum
7 Baldur Garðarsson Þrumufleygur frá Höskuldsstöðum
7 Erlingur Ingvarsson Ísfold frá Stóru Laugum
8 Magnús Bragi Magnússon Kostur frá Stekkjarholti
8 Ragnar Stefánsson Framtíð frá Hléskógum

Tölt
Holl Knapi Hestur Styrkleikaflokkur
1 Ólafur Guðmundsson Eldur frá Borgarnesi 2
1 Margrét Friðriksdóttir Flínkur frá Íbishóli 2
1 Malin Ingvarsson Kalinka frá Hlíðarenda 2
2 María Marta Bjarkadóttir Vermir frá Hólabrekku 2
2 Tryggvi Höskuldsson Björt frá Akureyri 2
2 Steingrímur Magnússon Blesi frá Skjólgarði 2
3 Katrín Von Gunnarsdóttir Eðall frá Miðsitju 2
3 Birta Rós Arnarsdóttir Kvik frá Torfunesi 2
3 Friðrik Jakobsson Glói frá Dallandi 2
4 Auður Karen Auðbjörnsdóttir Eldar frá Efra-Holti 2
4 Smári Gunnarsson Snilld frá Akureyri 2
4 Anna Kristín Auðbjörnsdóttir Snörp frá Hólakoti 2
5 Aldís Arna Óttarsdóttir Þrándur frá Sauðárkróki 2
5 Iveta Borcova Mósi frá Uppsölum 2
5 María Björk Jónsdóttir Safír frá Skúfslæk 2
6 Guðmundur K. Tryggvason Rauðhetta frá Efri-Rauðalæk 1
6 Magnús Bragi Magnússon Hrynjandi frá Skelfilsstöðum 1
6 Elisabeth Jansen Gandur frá Íbishóli 1
7 Gestur Freyr Stefánsson Sæmd frá Borgarhóli 1
7 Guðjón Gunnarsson Bassi frá Litla Laxholti 1
7 Camilla Höj Lakkrís frá Eyvindarmúla 1
8 Valgerður Sigurbergsdóttir Sæla frá Akureyri 1
8 Jóhann B. Magnússon Bogi frá Bessastöðum 1
8 Erlingur Ingvarsson Forkur frá Akureyri 1
9 Skapti Steinbjörnsson Oddi frá Hafsteinsstöðum 1
9 Ágúst M. Ágústsson Engill frá Sauðanesi 1
9 Ragnar Stefánsson Mánadís frá Litladal 1
10 Magnús Bragi Magnússon Sigurvon frá Íbishóli 1
10 Atli Sigfússon Seðill frá Brakanda 1

Skeið
Knapi Hestur
1 Svavar Hreiðarsson Skreppa frá Hólshúsum
2 Baldur Garðarsson Þrumufleygur frá Höskuldsstöðum
3 Auður Karen Auðbjörnsdóttir Hróðný frá Syðri-Reykjum
4 Hreinn Haukur Pálsson Tvistur frá Garðshorni
5 Jóhann B. Magnússon Fröken frá Bessastöðum
6 Belinda Ottósdóttir Skutla frá Akranesi
7 Stefán Birgir Stefánsson Sigurdís frá Árgerði
8 Magnús Bragi Magnússon Hagur
9 Halldór Olgeirsson Konsert frá Bjarnastöðum
10 Gestur Freyr Stefánsson Varmi frá Höskuldsstöðum
11 Ólafur Guðmundsson Taktur frá Fremri-Fitjum
12 Ragnar Stefánsson Hind frá Efri-Mýrum
13 Höskuldur Jónsson Sigur frá Sámsstöðum
14 Gestur Júlíusson Stjarni frá Laugavöllum
15 Svavar Hreiðarsson Bandvöttur frá Miklabæ

Flettingar í dag: 13
Gestir í dag: 6
Flettingar í gær: 243
Gestir í gær: 59
Samtals flettingar: 473052
Samtals gestir: 81202
Tölur uppfærðar: 23.3.2019 00:46:33
clockhere

Hestamannafélagið Þjálfi

Staðsetning:

S-þingeyjarsýsla

Tenglar